બોલિવૂડ સુપરસ્ટાર અમિતાભ બચ્ચન સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ હોય છે અને ઘણીવાર પોતાના વિચારો અને રૂટિન જીવન સાથે જોડાયેલા પોતાના અનુભવો ચાહકો સાથે શેર કરે છે. અમિતાભ અવાર નવાર ફેંસ સાથે કવિતા તેમજ સુવિચારો શેર કરતા રહે છે એવામાં  બિગ બીએ થોડા કલાકો પહેલા અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા અને તેના ભારતીય ક્રિકેટર પતિ વિરાટ પર એક મજાક શેર કરી હતી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Amitabh Bachchan (@amitabhbachchan)

અમિતાભ બચ્ચને ઈન્સ્ટાગ્રામ પર પોતાની એક તસવીર શેર કરી છે. આ તસવીરમાં તેણે રંગીન સ્વેટશર્ટ પહેરી છે. તેની પૃષ્ઠભૂમિ બધી કાળી છે. આ તસવીર શેર કરતા તેમણે લખ્યું કે, ‘રંગ હજી ઉતર્યો નથી: અને તહેવારની મજાક બંધ થઈ નથી. અનુષ્કા અને વિરાટનું સન્માન કરતા.

અમિતાભે આગળ લખ્યું, ‘અંગ્રેજી: અનુષ્કા એક વિશાળ એપાર્ટમેન્ટ છે! હિન્દી: અનુષ્કા પાસે વિરાટ ખોલી છે. મારા બ્લોકના ઇએફ તરફથી કોર્ટસી. ‘ બિગ બીની આ મજાક પર ચાહકો તેની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. હસતો ઇમોજી કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by AnushkaSharma1588 (@anushkasharma)

સમજાવો કે અનુષ્કા શર્મા અને વિરાટે આ વર્ષની શરૂઆતમાં બેબી ગર્લ વામિકાનું સ્વાગત કર્યું હતું. 11 જાન્યુઆરી 2021 માં અનુષ્કાએ વામિકાને જન્મ આપ્યો હતો. વિરાટ અને અનુષ્કાએ વર્ષ 2017 માં લગ્ન કર્યા. ડિલિવરીના માત્ર બે મહિના પછી અનુષ્કા સેટ પર પરત ફરી છે. તાજેતરમાં તેની ઘણી તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ હતી.

આ તસવીરોમાં તે વેનિટી વાનમાંથી બહાર નીકળતી જોવા મળી હતી. તે એક જાહેરાત માટે શૂટિંગ કરી રહી હતી. શૂટિંગ પર અનુષ્કાને જોનાર એક વ્યક્તિએ કહ્યું, ‘અનુષ્કા શર્માની આકાર વધુ સારી થઈ ગઈ છે. તે એક માતા બની છે અને તેને ખાતરી છે કે તેણી તેના વ્યવસાયિક જીવન અને વ્યક્તિગત જીવનને સારી રીતે સંતુલિત કરી શકે છે. આ દરમિયાન તે ખૂબ જ સુંદર અને ખુશ દેખાઈ રહી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *