બિગ બોસ સીઝન 14 હવે પૂરી થઈ ગઈ છે પરંતુ તેનું હેંગઓવર હજી પણ દર્શકોના મગજમાં ચાલી રહ્યું છે. આ સિઝનમાં સ્ક્રીન પર ખૂબ સારું પ્રદર્શન કર્યું હતું. આ રિયાલિટી શોના તમામ સ્પર્ધકો સમાન રીતે હેડલાઇન્સમાં રહે છે. સીઝન 14 ની વિજેતા રૂબીના દિલાયકે 36 લાખનું ઇનામ જીત્યું હતું જ્યારે સિંગર રાહુલ વૈદ્ય રનર અપ ચૂંટાયા હતા. બિગ બોસ પછી 5 સ્પર્ધકો રાહુલ વૈદ્ય, રાખી સાવંત, અલી ગોની, રૂબીના દિલેક અને નિક્કી તંબોલી હતા. દરમિયાન, રાખી સાવંતે ફાઇનલ પૂર્વે 14 લાખનું ઇનામ મેળવીને બીગ બોસના ઘરથી વિદાય લીધી. જણાવી દઈએ કે રાખી બીગ બોસ માં હતી ત્યાં સુધી કાયમ ચર્ચાઓ બનાવતી હતી. દરરોજ તેના અલગ અલગ ડ્રામાને લઈને ચર્ચાઓમાં આવતી હતી.

Image Credit

ખરેખર, રાખી સાવંતે શરૂઆતથી જ શો છોડી દેવાની વાત કરી હતી કારણ કે તેની માતા કેન્સરની દર્દી છે અને તેમને પૈસાની ખૂબ જ જરૂર હતી. આ રીતે, પ્રતિસ્પર્ધીના વિદાયને કારણે વિજેતાની કુલ રકમ ઓછી થઈ હતી, જે અગાઉ 50 લાખ હતી, પાછળથી તે 14 લાખથી ઘટાડીને 36 લાખ થઈ ગઈ. રાખી સાવંત તેના નિવેદનોથી હેડલાઇન્સ બનાવવાના શોખીન છે. એટલા માટે રાખી બોલીવુડમાં ડ્રામા ક્વીન તરીકે પણ ઓળખવામાં આવે છે. રાખી ખુબ જ સારી રીતે ડ્રામા કરી લે છે.

Image Credit

જો કે, મુદ્દો શું છે તે મહત્વનું નથી, તે અધીરતાથી બોલે છે અને વિવાદને જ આમંત્રણ આપે છે. તાજેતરમાં જ તેમણે પોતાની એક રાજકીય પાર્ટી બનાવવાની વાત કરી હતી. તે દરેક બાબતમાં ટિપ્પણી કરવામાં નિષ્ફળ નથી થતી જેના પર વિવાદ થવાની સંભાવના છે. આ જ કારણે તે બિગ બોસના ઘરના દરેક માટે મનોરંજન બની હતી. તે બોલે છે અને તે રીતે વિચારે છે કે તે ચર્ચાનો વિષય બને છે. કોઈ પણ ટ્રેન્ડીંગ મુદા પર જયારે રાખી નિવેદન આપે ત્યારે તે હંમેશા ચર્ચાઓમાં રહે છે. રાખી હંમેશા અલગ અલગ નાટકો કરતી જોવા મળે છે તેને એક વખત તેના લગ્નના ખોટા સમાચરો પણ ફેલાવ્યા હતા.

Image Credit

તે જ સમયે, જ્યારે વ્યક્તિગત જીવનની વાત કરવામાં આવે છે, ત્યારે તેઓ છૂટાછેડા લીધા છે. તેના પિતા આનંદ સાવંત મુંબઇ પોલીસમાં કોન્સ્ટેબલ રહ્યા છે અને રાખી મુંબઇમાં તેની માતા સાથે રહે છે. તેનું નામ જયા છે અને હાલમાં તે કેન્સર સામે લડી રહી છે. રાખી સોશિયલ મીડિયા પર પણ ઘણી એક્ટિવ રહે છે અને તેની તસવીરો પોસ્ટ કરતી રહે છે. તેમને આ સાથે ઘણી જાહેરાતો કરવાની તકો પણ મળી છે. જોકે, રાખીએ બોલીવુડમાંથી ઘણું કમાયું છે. તેના નામે મુંબઇમાં બે ફ્લેટ અને બંગલો પણ છે, જેની કિંમત લગભગ 11 કરોડ છે. તે જ સમયે, કેટલાક લોકો 30 કરોડથી વધુની સંપત્તિ હોવાનો દાવો પણ કરે છે. રાખી પાસે અનેક કારની માલિકી છે, જેમાંથી એક લક્ઝરી કાર ફોર્ડ એન્ડેવર પણ છે. રાખીની કમાણી મુખ્યત્વે આઇટમ સોંગ્સ અને સ્ટેજ પરફોર્મન્સથી થાય છે. તેમજ રાખી જાહેરાતોમાં કામ કરીને પણ કમાણી કરી લે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *