ટીવી અભિનેત્રી નિયા શર્મા, જે સોશિયલ મીડિયા પર પ્રભુત્વ ધરાવે છે, અભિનેત્રી નિયા શર્મા તેના અભિનય કરતા વધારે લૂકને લઈને ચર્ચાઓમાં આવે છે. તેણી હંમેશાં તેના બોલ્ડ અને ગ્લેમરસ સ્ટાઇલની તસવીરો તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કરીને સોશિયલ મીડિયા પર ધમાલ મચાવતી રહે છે. તાજેતરમાં ફરી એકવાર તેણે પોતાના લુકથી ચાહકોને ખુશ કર્યા છે. તેના લેટેસ્ટ ફોટોશૂટની આ તસવીરો ઇન્ટરનેટ પર જોરદાર વાઈરલ થઇ રહી છે. ફેંસ તેની આ તસ્વીરો પર ખુબ જ પ્રેમ આપી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nia Sharma (@niasharma90)

લુકની વાત કરીએ તો આ તસવીરોમાં નિયા શર્મા પિંક કલરના ગાઉનમાં જોવા મળી રહી છે. સફેદ અને નારંગી રંગની સાથે ગુલાબી પણ તેના ઝભ્ભોને પરફેક્ટ બનાવી રહી છે. આ હાફ સ્લીવ્ઝ અને ડીપ નેક ગાઉનમાં નિયા અદભૂત દેખાઈ રહી છે. આ ડ્રેસ-અપથી તેનો મેકઅપ પણ આશ્ચર્યજનક છે. આ લૂકમાં નિયાએ એકદમ કાતિલ પોઝ આપ્યા છે જે જોઇને તમે પણ નિયાના દીવાના બની જશો.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nia Sharma (@niasharma90)

એક ફોટામાં નિયા પોતાનો ઝભ્ભો પકડીને ફરતી જોવા મળી રહી છે અને આ દરમિયાન તેના વાળ પણ ઉડતા નજરે પડે છે. આ તસવીર શેર કરતાં અભિનેત્રીએ કેપ્શનમાં લખ્યું હતું- ‘ જેવા તમે સ્ટેશન પર પહોંચો છો અને તમારી ટ્રેન છુટતા જુઓ છો.’ જણાવી દઈએ કે નિયાએ આ તસ્વીરો તેના ઓફીશીયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી હતી. જે હાલમાં ખુબ જ ધમાલ મચાવી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nia Sharma (@niasharma90)

કામ વિશે વાત કરીએ તો નિયા શર્મા સ્ટાર પ્લસ શો ‘એક હજાર મેં મેરી બહના હૈ’માં તેના પાત્ર વિશે ઘણી ચર્ચામાં હતી. ત્યારબાદ તે રવિ દુબેની સાથે ‘જમાઇ રાજા’ સિરિયલમાં જોવા મળ્યો હતી. આ દિવસોમાં તે વેબ શો ‘જમાઈ રાજા 2.0’ વિશે ચર્ચામાં છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *