બોલીવુડની આ અભિનેત્રીઓને નગ્ન થઈને સુવાની ટેવ છે, કારણ પણ જોરદાર છે. અને કારણ છે કે કપડા કાઢીને સુવું એ સ્વાસ્થ્ય માટે ફાયદાકારક હોય છે. બોલિવૂડના આ સ્ટાર્સે જાહેરમાં માન્યું છે કે તેમને ન્યૂડ સુવું પસંદ છે. કેટલાક લોકો એવા હોય છે જેમની આદતો અજીબ પ્રકારની હોય છે. ત્યારે કહેવાનું મન થાય કે આખરે આવી આદત કેમ પાડી છે. તો ચાલો જાણીએ આ અભિનેત્રીઓ વિશે જે નગ્ન થઈને સુવાનું પસંદ કરે છે.

રાખી સાવંત :

Image Credit

રાખી સાવંતને આજે દરેક લોકો જાણે છે, તે હંમેશાં તેમના નિવેદનો વિશે ચર્ચામાં રહે છે. રાખીએ લોકો સમક્ષ જાહેર કર્યું હતું કે તે નગ્ન થઈને રાત્રે સૂવાનું પસંદ કરે છે.

પદ્માલક્ષ્મી :

Image Credit

આ સેલિબ્રિટી પ્રતિભાનો ખજાનો છે. પદ્મલક્ષ્મીએ શેર કર્યું કે તે પલંગ પર ઓછામાં ઓછા કપડાં પહેરવાનું પસંદ કરે છે. આ સાથે પદ્મલક્ષ્મીએ કહ્યું હતું કે તે સ્થાનની સાથે સુખી લાગે ત્યારે જ આ કરે છે.

જેકલીન ફર્નાડીઝ :

Image Credit

બોલિવૂડની પ્રિય અભિનેત્રી જેકીને પણ ન્યૂડ સુવાનું  પસંદ છે. વીજે અનુષ્કા દાંડેકરને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં, જેક્લીન ફર્નાન્ડિસે કબૂલાત કરી હતી કે તે ખૂબ જ ઓછા કપડા પહેરીને પથારીમાં સૂવાનું પસંદ કરે છે. જેકલીન તેના સેક્સી અંદાજને લઈને ચર્ચાઓમાં રહે છે.

પૂનમ પાંડે :

Image Credit

આ હોટ અભિનેત્રી હંમેશાં કોઈ કારણસર મીડિયામાં પ્રવર્તે છે. પૂનમ પાંડેએ એક ટ્વિટ દ્વારા આ વાતનો ખુલાસો કર્યો, જેમાં તેણે લખ્યું છે કે,  “ન્યુડ થઈને સૂઈ જાઓ, ખબર નહિ ક્યારે તમને તમારા સપનાનો રાજકુમાર મળી જાય.”

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *