બોલીવુડની અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા બોલિવૂડના સૌથી મોટા પરિવારમાંના એક ‘ખાન ખાનદાન’ની પુત્રવધૂ હતી. તેણે સલીમ ખાનના પુત્ર અરબાઝ ખાન સાથે લગ્ન કર્યા. લગ્ન પછીના કેટલાક વર્ષો માટે બધું સારું રહ્યું. તે બંને પુત્ર અરહાનના માતાપિતા પણ બન્યા, પરંતુ પછી ધીમે ધીમે તેમના સંબંધોમાં ખાટા થવા લાગ્યા. આખરે 2017 માં, અરબાઝ-મલાઈકાએ તેમના 18 વર્ષ જુના લગ્નને તોડી નાખ્યાં અને કાયમ માટે અલગ થઈ ગયા. જણાવી દઈએ કે બંનેએ પરસ્પર સહમતીથી છૂટાછેડા લીધા હતા.

Image Credit

છૂટાછેડા સમયે પુત્ર અરહાન 16 વર્ષનો હતો. તેની કસ્ટડી મલાઇકાને પણ સોંપવામાં આવી હતી અને અરબાઝે તેના પર કોઈ વાંધો ઉઠાવ્યો ન હતો. એક મુલાકાતમાં, મલાઇકાએ જણાવ્યું કે તેના પુત્રએ છૂટાછેડા અંગે શું પ્રતિક્રિયા આપી. મલાઇકાએ કહ્યું હતું કે ‘દીકરાએ મને ફક્ત કહ્યું હતું કે હું તમને ખુશ જોઈને હું ખુશ છું’

Image Credit

તે જ સમયે, અરબાઝે પુત્ર વિશે કહ્યું હતું કે તેને અરહાન સાથે અલગથી બેસવાની જરૂર નથી અને સમજાવશે કે તે અને મલાઈકા અલગ થવા જઇ રહ્યા છે. તેની ઉંમર પ્રમાણે, તે એટલો હોશિયાર થઈ ગયો હતો કે તે સમજી શકતો હતો કે ઘરમાં શું ચાલી રહ્યું છે. છૂટાછેડા પછી પણ, અરહાન મલાઇકા સાથે રહે છે પરંતુ અરબાઝ તેને કોઈ કમી રહેવા દેતો નથી. તે સમયાંતરે તેની મુલાકાત લેતો રહે છે. થોડા સમય પહેલા, મલાઇકા-અરબાઝે પણ અર્હનનો 18 મો જન્મદિવસ ધામધૂમથી ઉજવ્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *