બોલીવુડ અભિનેત્રી તમન્નાહ ભાટિયા તાજેતરમાં જ મુંબઇમાં જોવા મળી હતી, આ સમય દરમિયાન અમે તમારા માટે તમન્નાની કેટલીક સુંદર તસવીરો લાવ્યા છીએ,  ‘બાહુબલી’ ફિલ્મમાં અભિનેત્રી તમન્નાહ ભાટિયા પ્રભાસ સાથે જોવા મળી હતી. જો કે તમન્ના સાઉથની ખુબ જ પ્રખ્યાત અભિનેત્રી છે.

Image Credit

આ ફિલ્મમાં અવંતિકાની ભૂમિકામાં તેણે એવું જીવન આપ્યું હતું કે તે લોકોના હૃદયમાં સ્થિર થઈ ગઈ છે. તાજેતરમાં જ અભિનેત્રી મુંબઇમાં જોવા મળી હતી. તમન્નાહ ક્રોપ ટોપ અને શોર્ટ્સમાં જોરદાર લાગી રહી હતી. લોકો તેના પરથી નજર હટાવી નહોતા શકતા.

Image Credit

આ રીતે, જ્યારે તમન્ના કારમાંથી બહાર નીકળી ત્યારે ત્યાંના દર્શકો તેમની નજર તેમનાથી દૂર કરી શક્યા નહીં. તમન્નાએ અહીં પાપારાઝીને પોઝ પણ આપ્યા હતા. આ અભિનેત્રી 2013 ની હિંમતવાલામાં અજય દેવગનની સામે જોવા મળી હતી. જો કે તમન્ના એ ઘણી ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે.

Image Credit

આ ફિલ્મ કામ કરી શકી નહીં, પરંતુ તે પછી બોલિવૂડના દરવાજા તેમના માટે ખુલી ગયા. બાદમાં તે હમશકલ, એન્ટરટેન્ટમેન અને બાહુબલીમાં જોવા મળી હતી. તમન્નાએ તેની કારકીર્દીમાં લગભગ ૬૦ થી વધુ ફિલ્મોમાં કામ કર્યું છે. તેની મોટાભાગની ફિલ્મો સુપરહિટ રહી છે.

Image Credit

તમન્નાહ તમિલ અને તેલુગુમાં સૌથી વધુ કમાણી કરનારી અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. તમન્નાએ અત્યાર સુધીમાં હિન્દી સહિત ત્રણેય ભાષાઓમાં લગભગ 65 ફિલ્મો કરી છે. તમન્નાના લાખો ચાહકો છે. તેની તસ્વીરો અવારનવાર વાઈરલ થતી રહે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *