બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ સોનમ કપૂર તેના અભિનય કરતા ફેશન અને સ્ટાઇલ વિશે વધારે ચર્ચામાં છે. સોનમ કપૂર તે બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે, જેની શૈલી કેટલીકવાર લોકોને આશ્ચર્યચકિત કરે છે. બોલ્ડ ફેશન આત્મવિશ્વાસ સાથે પહેરવાના કારણે તે બોલીવુડની ફેશનિસ્ટા કહે છે. તે પરંપરાગત હોય કે વેસ્ટર્ન લૂક, ઘણી વખત તે આવા કપડા પહેરે છે, જેના કારણે તેને ટ્રોલિંગનો સામનો કરવો પડે છે. તાજેતરમાં જ સોનમ કપૂર ટ્રોલ તેના વિચિત્ર ડ્રેસને કારણે ફરીથી ટ્રોલના નિશાનમાં આવી છે. આ પ્રકારનો અજીબ ડ્રેસ જોઇને ફેંસ પણ તેને ટ્રોલ કરવા લાગ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sonam K Ahuja (@sonamkapoor)

સોનમ કપૂરે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કેટલાક લેટેસ્ટ ફોટોશૂટની તસવીરો શેર કરી છે. જે હાર્પરના બજાર ઇન્ડિયા મેગેઝિનનું કવર છે. તે સોનમના લેટેસ્ટ ફોટો પર ટ્રોલ થઈ રહી છે. ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સોનમના મિત્રો તેના લુકને પસંદ કરી રહ્યા છે, જ્યારે કેટલાક લોકો તેનો ડ્રેસ જોઇને વિચિત્ર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. જો કે ડ્રેસ જ એવો પહેર્યો છે કે કોઈ પણ તેને ટ્રોલ કરવા માટે મજબુર થઇ જશે. કેમ કે આજ પહેલા આવો ડ્રેસ કોઈએ કદાચ જોયો જ નહિ હોય..

Image Credit

સોનમે હજી સુધી ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ચાર લુક પોસ્ટ કર્યા છે, જેમાંથી લેટેસ્ટ લુકને ટ્રોલ કરવામાં આવી રહી છે. આ તસવીરમાં સોનમે સિલ્ક ડેસીન સાટિન ડ્રેસ અને ટ્રાઉઝર પહેરેલ છે. લોકો સોનમના આ અજીબ પોશાકને સમજી શકતા નથી.

એક યુઝરે લખ્યું છે, આ કઈ ડીઝાઈન છે આંટી? તે જ સમયે, બીજાએ લખ્યું છે, આ શું બાઝ જેવી બની ગઈ? કોઈ તેમને અશ્લીલ કહી રહ્યા છે તો કોઈ તેને હાસ્યજનક ઇમોજી બનાવીને મજાક ઉડાવી રહ્યું છે. હરકોઈ સોનમના આ લૂકસ ને લઈને મજેદાર કોમેન્ટ કરી રહ્યા છે. જો કે ઘણા ફેંસ એવા છે જે આ વિચિત્ર લૂકના વખાણ પણ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે, ભૂતકાળમાં સોનમ કપૂરે સ્વિટ્ઝર્લ ,ન્ડના જિનીવા શહેરમાં આયોજિત એસઆઈએચએચ એટલે કે સલૂન ઇન્ટરનેશનલ ડે લા હાઉટે હોલોરઝરી ઇવેન્ટમાં ડ્રેસ પહેર્યો હતો, જે ટ્રોલના નિશાન હેઠળ આવી હતી. ટ્રોલરોએ તેની મજાક ઉડાવી હતી અને આ સંકલનની તુલના અનિલ કપૂરના કપડા સાથે કરી હતી. સોનમને ટ્રોલ કરતી વખતે ચાહકોએ પૂછ્યું હતું કે દીદી, શું તમે તમારા પિતાનું પેન્ટ પહેર્યું છે? જોકે સોનમ કપૂરે આ ઇવેન્ટ માટે ખૂબ જ વિચારપૂર્વક તેના કપડાં પસંદ કર્યા હતા, પરંતુ અભિનેત્રીનો આ પોશાકો પુરુષોના સંગ્રહને પ્રોત્સાહન આપતો લાગ્યો હતો. એવામાં ટ્રોલસ ને મોકો મળી ગયો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *