ટીવી અભિનેત્રી શ્વેતા તિવારીએ તાજેતરમાં એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન તેના અસફળ લગ્ન અને પૂર્વ પતિઓ વિશે ખુલીને વાત કરી હતી અને છૂટાછેડાનું કારણ પણ આપ્યું હતું. તેણે કહ્યું હતું કે, ‘મારા બીજા પતિ અભિનવ કોહલીએ તેની સોશ્યલ મીડિયા પોસ્ટ્સ દ્વારા મારી છાપ બગાડવાનો પ્રયાસ કર્યો હતો.’ શ્વેતાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે તે કેવી રીતે મોટા થઈને પોતાના બે બાળકોનો ઉછેર કરે છે અને બંને બાળકો પર શું વીતી?

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Abhinav Kohli (@abhinav.kohli024)

પરંતુ હવે અભિનવ કોહલીએ એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન પોતાનો મુદ્દો રાખ્યો છે. તેણે કહ્યું છે કે સ્વેતાએ તેને તેમના પુત્રો સાથે મળવા દીધો નહતો. તેણે કહ્યું, “સવાલ એ છે કે પોલીસને કોણે બોલાવ્યા?” પોલીસને તે મકાનમાં પ્રવેશતા અટકાવવાની કોશિશ કરવા માટે તેની બધી શક્તિ કોણે મૂકી? ”

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Abhinav Kohli (@abhinav.kohli024)

જણાવી દઈએ કે શ્વેતા તિવારીએ કહ્યું હતું કે, મારી પુત્રી પલકે મને માર ખાતા જોઈ છે. તેણે મહિલાઓને આવતા જોયા. તેણીએ જ્યારે ફક્ત 6 વર્ષની હતી ત્યારે તે બધું જોયું હતું અને મેં આ પગલું ભરવાનું નક્કી કર્યું છે. પલકે મારી સાથે જે બનતું તે બધું જોયું છે. પોલીસ ઘરે આવી રહી છે. તેની માતા પોલીસ પાસે જઇ રહી છે. મારો દીકરો 4 વર્ષનો છે અને તે પોલીસ, કોર્ટ વિશે પણ જાણતો નથી અને આટલી નાની ઉંમરે તેણે બધું જોઈ લીધું. ‘

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Abhinav Kohli (@abhinav.kohli024)

જણાવી દઈએ કે આ મામલે ઘણા દિવસો થી ચર્ચાઓ ચાલી રહી છે, અભિનવ પણ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ઘણા બધા સ્ક્રીનશોટ શેર કાર્ય છે. અભિનવનું કહેવું છે કે પત્ની શ્વેતા તેને બાળકો સાથે મળવા દેતી નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *