છેલ્લા કેટલાક સમયથી સમાચાર આવ્યા છે કે અભિનેતા સંજય કપૂરની પુત્રી શનાયા કપૂર ટૂંક સમયમાં બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કરવા જઈ રહી છે. આમાં ફિલ્મમેકર કરણ જોહરની નવી ટેલેન્ટ મેનેજમેન્ટ એજન્સી તેની મદદ કરી રહી છે. શનાયાની પહેલી ફિલ્મની જાહેરાત આ વર્ષે જુલાઈમાં કરવામાં આવશે. છેલ્લી વખત, શનાયા કપૂર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહી છે અને ઘણીવાર તેના વીડિયો અને ફોટા શેર કરે છે. તેણે ફરી એકવાર તેના બેલી ડાન્સનો વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વિડીઓ ને લઈને શનાયાએ ફરી મીડિયા પર હેડલાઈન બનાવી છે. વિડીઓ એકદમ જોરદાર છે જેના લીધે શનાયા ખુબ જ ચર્ચાઓમાં આવી રહી છે.

શનાયા કપૂરે શુક્રવારે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પરથી એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આમાં તે બેલી ડાન્સ ટ્રેનર સંજના મુથ્રેજા સાથે બેલી ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. ચાહકોને તેનો આ વીડિયો ખૂબ પસંદ આવે છે. ચાહકો ઉપરાંત શનાયા કપૂરના વીડિયો પણ ઘણા સેલેબ્સ દ્વારા પસંદ કરવામાં આવ્યા છે. સનાયાની માતા મહેપ કપૂર સિવાય સોનમ કપૂરની માતા સુનિતા કપૂર, અનન્યા પાંડેની માતા ભાવના પાંડેએ વીડિયો પર ટિપ્પણી કરી છે. જણાવી દઈએ કે ફિલ્મી બેકગ્રાઉન્ડમાંથી આવતી શનાયાને ઘણો સપોર્ટ મળી રહ્યો છે એવામાં ફિલ્મોમાં સફળ થવું તેના માટે કોઈ મોટી વાત નથી.

થોડા સમય પહેલા કરણ જોહરે શનાયા કપૂરની બોલિવૂડ ડેબ્યૂ અંગેનો એક વીડિયો શેર કર્યો હતો. તેણે વીડિયોની સાથે લખ્યું કે, ‘એક અન્ય સુંદર વ્યક્તિ અમારા પરિવારમાં પ્રવેશી છે. શનાયા કપૂર, ડીસીએ સ્ક્વોડમાં આપનું સ્વાગત છે. તેનો ઉત્સાહ અને મહેનત ઉત્તમ છે. અમારી સાથે જોડાઓ અને તેમને તમારો પ્રેમ અને આશીર્વાદ બતાવો, કેમ કે તે આ જુલાઈથી ધર્મ પ્રોડક્શન્સ સાથે તેની પહેલી ફિલ્મ શરૂ કરવા જઈ રહી છે. જણાવી દઈએ કે કરણે શનાયાને બોલીવુડમાં લોન્ચ કરવાની સતાવાર જાહેરાત કરી છે.

જણાવી દઈએ કે કરણે બોલીવુડના ઘણા કલાકારો અને અભિનેત્રી બાળકોને તેમની ફિલ્મોમાં કામ કરવાની તક આપી છે. આને કારણે તેના પર ભત્રીજાવાદનો આરોપ મૂકાયો છે. આ હોવા છતાં, કરણ સ્ટાર કિડ્સ ડેબ્યૂ કરવામાં કોઈ સંકોચ રાખતો નથી. કારણ જોહરે અનન્ય, શનાયા સહીત ઘણા સ્ટાર્સ કિડ્સને બોલીવુડમાં એન્ટ્રી આપી છે.

આ પહેલા શનાયા કપૂરે તેની કઝીન જાહ્નવી કપૂરની ફિલ્મ ‘ગુંજન સક્સેના – ધ કારગિલ ગર્લ’માં આસિસ્ટન્ટ ડિરેક્ટર તરીકે કામ કર્યું છે. તેણી પહેલીવાર અભિનેત્રી તરીકે આ ફિલ્મમાં જોવા મળશે. જણાવી દઈએ કે થોડા સમય પહેલા શનાયા કપૂરે તેનું ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ સાર્વજનિક કર્યું હતું અને તે જાહેર થયા પછી તરત જ તે સોશિયલ મીડિયામાં આગ લગાવી રહી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *