બોલિવૂડ એક્ટર સૈફ અલી ખાને કરીના કપૂર સાથે ફરીથી લગ્ન કર્યા છે. અમૃતા સિંહ સાથે છૂટાછેડા બાદ સૈફે 2012 માં કરીનાને જીવન સાથી બનાવી. હવે બંનેના લગ્નને લગભગ 9 વર્ષ થયા છે. કરીનાએ તેના ચેટ શો ‘વ વોટ વુમન વોન્ટ’માં એકવાર સૈફ સાથેની પહેલી મુલાકાતનો ઉલ્લેખ કર્યો હતો. તે તેના મહેમાન વરૂણ ધવન સાથે ડેટિંગ વિશે વાત કરી રહી હતી. ત્યારે જ તેઓએ આ વિશે ચર્ચા કરી. કરીનાએ સૈફને લઈને ખુલાસો કર્યો હતો તેની પહેલી મુલાકાત વિશે વાત કરી હતી.

Image Credit

કરીનાએ કહ્યું હતું કે, ‘જ્યારે હું સૈફને મળી ત્યારે મનમાં ટોટલ ફિલ્મી ફિલ થઇ રહ્યું હતું. બિલકુલ ‘મેં હૂં ના’ ની સુસ્મિતા સેનની જેમ. જેવી રીતે જ્યારે તે બેકગ્રાઉન્ડમાં આવે છે ત્યારે રોમેન્ટિક ગીત વગાડે છે અને તેની સાડીનો પલ્લુ ઉડે છે બરાબર એવી રીતે જ.

Image Credit

ચાલો અમે તમને જણાવી દઈએ કે સૈફ અને કરીનાની મુલાકાત પહેલીવાર ટશન ફિલ્મના સેટ પર થઈ હતી. આ ફિલ્મમાં બંને એક બીજાની સામે જોવા મળ્યા હતા. આ ફિલ્મ ફ્લોપ હતી પરંતુ રીયલ લાઇફમાં તે બંને સેટ થઈ ગયા. વર્ષોની ડેટિંગ પછી, બંનેએ એકબીજાને તેમના જીવનસાથી બનાવ્યા હતા. બંનેને એકબીજા સાથે સાચો પ્રેમ થઇ ગયો અને એકબીજા સાથે લગ્ન બંધનમાં બંધાયા.

Image Credit

હવે બંને બાળકો માતાપિતા બની ગયા છે. કરીના સૈફથી 12 વર્ષ નાની છે. તે જ સમયે, સૈફની પહેલી પત્ની અમૃતા તેમનાથી 12 વર્ષ મોટી હતી. સૈફે કુટુંબને કહ્યા વિના ગુપ્ત રીતે અમૃતા સાથે લગ્ન કર્યા હતા. લગ્ન બાદ બંનેને બે બાળકો (સારા અલી ખાન અને ઇબ્રાહિમ અલી ખાન) ના માતા-પિતા બન્યા હતા. ત્યારબાદ હવે કરીએ અને સૈફ બે બાળકોના માતા પિતા બન્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *