ડેન્કેની ઈજા અંગે સોશિયલ મીડિયા પર વાત કરનારી અભિનેત્રી કંગના રાનાઉતે બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ વિરુદ્ધ ટ્વીટ કરીને પ્રશ્નો ઉભા કર્યા છે. ‘મણિકર્ણિકા’ અભિનેત્રીએ આલિયા ભટ્ટ, તાપ્સી પન્નુ, દીપિકા પાદુકોણ, પ્રિયંકા ચોપડા, અનુષ્કા શર્મા અને કરીના કપૂર ખાનને એક વીડિયો શેર કરીને અને તેના ક્રોધને ટ્વિટ કરીને સવાલ કર્યા હતા. કંગનાએ ટ્વિટ કરીને પૂછ્યું હતું કે બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓ તેનો સહકાર કેમ કરતી નથી.

ખરેખર, કંગના રાનાઉતે એક ફેન પેજ પર તેના એક ઇન્ટરવ્યુનો વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં તે દીપિકા પાદુકોણ, આલિયા ભટ્ટ, અનુષ્કા શર્મા, કરીના કપૂર, પ્રિયંકા ચોપડા અને તાપસી પન્નુના કામની પ્રશંસા કરતી જોવા મળી રહી છે. કંગનાની આ ટ્વીટ ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

કંગનાએ આ વીડિયો શેર કરીને ટ્વિટ કર્યું હતું કે, ‘ઇન્ડસ્ટ્રીમાં કોઈ એવી અભિનેત્રી નથી કે જેનું મેં સમર્થન અને પ્રશંસા નથી કરી. આ તેનો પુરાવો છે. પરંતુ તેમાંથી કોઈએ ક્યારેય મને ટેકો આપ્યો ન હતો કે મારી પ્રશંસા કરી નથી.શું તમે ક્યારેય વિચાર્યું છે કે શા માટે? શા માટે તેઓ મારી વિરુદ્ધ એક થયા છે? મારા અને મારા કામ વિશે આ ષડયંત્ર કેમ? ઊંડાઈથી વિચારો….

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Kangana Ranaut (@kanganaranaut)

કંગનાનું આ ટ્વિટ હવે ખૂબ વાયરલ થઈ રહ્યું છે. ખરેખર, ‘પંગા ક્વીન’નો આ વીડિયો ચર્ચામાં આવ્યો છે કારણ કે હાલના સમયમાં તે ઘણી વખત આ અભિનેત્રીઓને નિશાન બનાવતો જોવા મળ્યો છે. કંગના અવારનવાર મુદાઓ પર તેનું નિવેદન આપતી રહે છે અને ચર્ચાઓમાં આવે છે પરંતુ કોઈ અભિનેત્રીએ કંગનાના સમર્થનમાં વિડીઓ કે નિવેદન આપ્યા નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *