અભિનેત્રી હિના ખાનને હાલમાં જ પાપારાઝીએ મુંબઈમાં સ્પોટ કરી હતી. આ દરમિયાન અમે તમારા માટે હિનાની કેટલીક સુંદર તસવીરો લાવ્યા છીએ. આ દરમિયાન હિના ખાન કેઝ્યુઅલ લુકમાં જોવા મળી હતી. હીના નો અંદાજ આ વખતે એકદમ અલગ જ હતો.

Image Credit

હિનાની આ સ્ટાઇલ તેના ફેન્સને ખૂબ પસંદ આવી છે અને આ લેટેસ્ટ તસવીરો હવે સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહી છે. આ દરમિયાન હિના ખાન સનગ્લાસમાં ખૂબ જ કૂલ લાગી રહી હતી. હીનાની બોલ્ડનેસ પણ ખુબ જ ચર્ચાઓમાં આવી હતી.

Image Credit

જો કે, ચાહકો તેને સવાલ કરી રહ્યા છે કે તેણે તેના ચહેરા પર માસ્ક કેમ લગાવ્યો નહીં. જણાવી દઈએ કે હિના સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે અને તેના ફોટા અને વીડિયો ચાહકો સાથે શેર કરતી રહે છે.

Image Credit

સોશિયલ મીડિયા પર હિનાની લોકપ્રિયતા ધીરે ધીરે વધી રહી છે. હિનાની તસવીરો જોરદાર વાયરલ થઈ છે. હિના ખાન હાલમાં જ બિગ સીઝન 14 માં જોવા મળી હતી. આ શોમાં હિના સિનિયર તરીકે જોવા મળી હતી. હીના ખુબ જ ફેમસ બની ગઈ છે તેના ચાહકોની સંખ્યા લાખોમાં છે.

Image Credit

હિના તાજેતરમાં વેકેશન માણવા માલદીવ પહોંચી હતી. હિના ત્યાં દરિયા દ્વારા તરતી શૂટમાં જોવા મળી હતી. હીનાએ માલદીવથી બોલ્ડ તસ્વીરો શેર કરીને ચર્ચાઓમાં આવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *