કોરોનાવાયરસનો બીજો વેબ ઝડપથી દેશભરમાં ફેલાઈ રહ્યો છે. મહારાષ્ટ્રમાં પણ કોરોનાની બીજી વેબથી સૌથી વધુ અસર થઈ રહી છે. કોવિના -19 ની અસર ફિલ્મ ઉદ્યોગ પર પણ વધી રહી છે કારણ કે કોરોના વાયરસથી પીડિત બોલિવૂડ કલાકારોની પ્રક્રિયા ચાલુ છે. રણબીર કપૂર, કાર્તિક આર્યન, મનોજ બાજપેયી, આર.કે. માધવન, પરેશ રાવલ અને આમિર ખાન બાદ આલિયા ભટ્ટના કોરોના વાયરસનો ટેસ્ટ રિપોર્ટ પોઝીટીવ આવ્યો છે.

Image Credit

આલિયા ભટ્ટે આ વિશે કોઈ માહિતી આપી નથી. ફિલ્મફેરના સત્તાવાર ટ્વિટર એકાઉન્ટ પરથી ટ્વિટ કરીને આલિયા ભટ્ટને કોરોના ચેપ લાગવાનું કહેવામાં આવ્યું છે. તમને જણાવી દઈએ કે રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટ ગુરુવારે સાંજે તેમના ડબિંગ સેશન પછી સાથે જોવા મળ્યા હતા. પહેલીવાર, બંને કલાકારો એક સિલ્વર સ્ક્રીન પર એક ફિલ્મમાં સાથે જોવા મળશે. બંને દિગ્દર્શક અયાન મુખર્જીની ફિલ્મ ‘બ્રહ્માસ્ત્ર’માં જોવા મળવાના છે.

Image Credit

અભિનેત્રી નિર્દેશક સંજય લીલા ભણસાલીની ફિલ્મ ‘ગંગુબાઈ કાઠીયાવાડી’ શૂટિંગ સમયે વ્યસ્ત હતી. ફિલ્મના શૂટિંગનું સમયપત્રક તેને કોરોના વાયરસના ચેપ પછી સ્થગિત કરી શકાય છે. તેના પહેલા બોલિવૂડના મિલિંદ સોમન, સિદ્ધંત ચતુર્વેદી, તારા સુતરિયા, રમેશ તૌરાણી, બપ્પી લાહિરી અને સતિષ કૌશિક કોરોના પોઝિટિવ બન્યા છે.

Image Credit

આ સિવાય આલિયા તેની આગામી ફિલ્મ ‘આરઆરઆર’ વિશે ચર્ચામાં રહે છે. આ એક પિરિયડ ડ્રામા ફિલ્મ છે, જેનું નિર્દેશન ‘બાહુબલી’ ફેમ એસ.એસ.રાજામૌલી કરી રહ્યા છે. આ ફિલ્મમાં તે સીતાની ભૂમિકામાં જોવા મળશે. આ ફિલ્મમાં આલિયાની સાથે જુનિયર એનટીઆર, અજય દેવગન અને રામ ચરણ પણ મહત્વપૂર્ણ ભૂમિકામાં જોવા મળશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *