અભિનયની દુકાન અને સફળતાની ગેરેંટી બોલિવૂડ અભિનેત્રી વિદ્યા બાલન પાસે કોઈ જવાબ નથી. મૂવીઝ હોય કે સોશિયલ મીડિયા, વિદ્યાની અરાજકતા બેજોડ છે. આ સરળતા અને સૌન્દર્યના દાખલા છે, પરંતુ હવે વિદ્યાએ એવું રૂપ લીધું છે કે જેને જોઇને તમારી આંખો પહોળી થઈ જશે. હા, જેઓ એવું વિચારે છે કે વિદ્યા ફક્ત ભારતીય કપડાંમાં જ સુંદર દેખાઈ શકે છે અને તે ફક્ત ભારતીય કપડાં પહેરી શકે છે, વિદ્યાની આ પોસ્ટ ખરેખર એક અનોખો જવાબ છે. વિદ્યાએ તેના ટ્રોલર્સને કરાર જવાબ આપતા આ વિડીઓ શેર કર્યો છે જેમાં તે એકદમ બોલ્ડ લાગી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Vidya Balan (@balanvidya)

ઇન્સ્ટાગ્રામ પર વિદ્યાની આ રીલ એ છે કે આ બાલન કઈ ઓછી નથી એક ચપટી વગાડીને બધું બદલી શકે છે. વિદ્યા આ રીલને પોસ્ટ કરે છે અને લખે છે, ‘જ્યારે લોકો મને કહે છે કે હું ફક્ત ભારતીય વસ્ત્રોમાં જ રહી શકું છું, તો પછી બતક જુઓ.’  આમ તપ, સાડીઓ વિશે વિદ્યા પાસે કોઈ જવાબ નથી. ભારતીય ડ્રેસને વ્યાખ્યાયિત કરવા માટે, કોઈએ આ હસીનાને પૂછવું ન જોઈએ. બોલીવુડથી માંડીને 7 સમુદ્રો પાર, વિદ્યાએ ભારતીય કપડાંની સુંદરતાને વધુ સુવર્ણ બનાવ્યું, પરંતુ વેસ્ટર્ન કપડાની વાત આવે ત્યારે પણ વિદ્યા પોતાને સારી રાખે છે. વિદ્યાએ આ વિડીઓ શેર કરીને બતાવી દીધું કે તે વેસ્ટર્ન કપડામાં પણ આગ લગાવી શકે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Vidya Balan (@balanvidya)

ફિલ્મો વિશે વાત કરીએ તો વિદ્યાની ફિલ્મ ‘શકુંતલા’ ના લોકોએ તેને અભિનય ખૂબ જ પસંદ કર્યો હતો અને હવે તે તેની મોસ્ટવેટેડ ફિલ્મ ‘સિંહણ’માં ખૂબ વ્યસ્ત છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *