હોળીનો તહેવાર પૂરો થયો. ઘણાં ફિલ્મ સ્ટાર્સે પણ રંગોનો આ તહેવાર જોવાલાયક શૈલીમાં ઉજવ્યો હતો. ચાહકોને હોળી બદલ અભિનંદન પણ પાઠવ્યા હતા. બોલિવૂડ એક્ટર અને કોમેડિયન સુનીલ ગ્રોવર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તેની સ્ટાઇલમાં તેણે ફરી એક ટ્વીટ કર્યું, જેની સાથે તે ફરી ચર્ચામાં આવ્યો. હોળીના બે દિવસ પછી, જ્યારે તેણે ટ્વીટ કરીને લોકોને અભિનંદન આપ્યા, ત્યારે તે સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રોલ થયો છે.

સુનીલ ગ્રોવરે હોલીના બે દિવસ પછી ચાહકોને અભિનંદન આપ્યા. ટ્વીટ જોયા બાદ લોકો ટ્રોલ થવા લાગ્યા. સુનિલ ગ્રોવરે બુધવારે તેમના સત્તાવાર ટ્વિટર એકાઉન્ટ પર ચાહકોને હોળી બદલ અભિનંદન આપ્યા હતા. આવી સ્થિતિમાં, તેમના માટે ટ્વિટ કરવું ભારે થઈ ગયું હતું અને ઘણાં સોશિયલ મીડિયા યુઝર્સે તેને એક ટિપ્પણી દ્વારા ટ્રોલ કર્યા છે. તેમણે ટ્વિટ કરીને લખ્યું- હેપી હોલી ગાય્ઝ. જણાવી દઈએ કે હોળીના બે દિવસ પછી સુનીલે હોળીની શુભેચ્છા આપતા ટ્રોલ થયો છે. લોકોએ તેની ટ્વીટ પર અલગ અલગ રીતે તેને ટ્રોલ કર્યો.

Image Credit

સુનીલના ચાહકો પણ તેને જવાબમાં હેપ્પી હોળી કહેતા હતા અને યાદ અપાવતા કે તેઓ ખૂબ મોડા થયા હતા. એટલું જ નહીં, ઘણા લોકો તેની તરફ વળ્યા અને પ્રશ્ન પૂછ્યો, ‘શું આજે ગાંજોનો નશો આવ્યો છે’? એક યુઝરે લખ્યું, ‘સર હોળી પૂરી થઈ. શું આજે ગાંજોનો નશો ઉતરી ગયો છે? માફ કરશો નહીં વાંધો મજાક કરું છું બીજા યુઝરે લખ્યું – ‘હોળી પૂરી થઈ ગઈ, હવે દિવાળી આવી રહી છે’.

Image Credit

આ સિવાય ઘણાં ટ્વિટર યુઝર્સે તેને મજાક ગણાવ્યા અને લખ્યું, ‘મજાક સારી હતી.’ બીજી વ્યક્તિએ તંજાના રૂપમાં જવાબ આપ્યો, ‘સુનીલ ભાઈ આટલી જલ્દી! તમને હોળીની શુભેચ્છા !!

Image Credit

સુનીલ ગ્રોવરના વર્કફ્રન્ટ વિશે વાત કરીએ તો તે ભૂતકાળમાં વેબ સિરીઝ તાંડવમાં જોવા મળ્યો હતો. આ વેબ સિરીઝમાં તેની સાથે અભિનેતા સૈફ અલી ખાન, ડિમ્પલ કાપડિયા, મોહમ્મદ ઝીશન અયુબ, અનૂપ સોની, કુમુદ મિશ્રા અને ગૌહર ખાન મુખ્ય ભૂમિકામાં હતા.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *