ગ્લોબલ આઇકોન બની ચૂકેલી પ્રિયંકા ચોપડા સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે. તે આગામી દિવસે ચાહકો માટે તેના નવીનતમ ચિત્રો અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે. ચાહકોને પણ તેમના ચિત્રો અને વિડિઓઝ પર પસંદ અને ટિપ્પણીઓ પણ કરી રહ્યા છે. હાલમાં પ્રિયંકા તેની લેટેસ્ટ તસવીરને કારણે ઘણી બધી હેડલાઇન્સ બનાવી રહી છે. તસવીરોમાં પીળી ડ્રેસ પહેરેલી દેશી યુવતી એકદમ અંતર્મુખી લાગી રહી છે. ચાહકોની નજર તેમની આ તસવીર પરથી હાટી રહી નથી.

પ્રિયંકા ચોપડાએ તેની ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેની લેટેસ્ટ તસ્વીરો શેર કરી છે જે એકદમ સુંદર છે આમાં પ્રિયંકા યલો ડ્રેસમાં એકદમ સુંદર લાગી રહી છે. આ ફોટામાં તેણી તેના બગીચામાં ખૂબ જ ખુશીથી પોઝ કરતી જોવા મળી રહી છે. આ તસવીરમાં પ્રિયંકાએ પીળો રંગનો ઝભ્ભો પહેર્યો છે. તેની આ તસવીર જમીન પરથી કૂદી પડવાની રીતથી ક્લિક કરવામાં આવી છે. એવું લાગે છે કે પ્રિયંકા પાંખો વિના ઉડવાનો પ્રયાસ કરી રહી છે. પીળા રંગના ડ્રેસમાં પ્રિયંકા ખૂબ જ આકર્ષક લાગી રહી છે, તો તેના બોડી પોઝ પણ ખૂબ પ્રભાવશાળી છે. ઉપરથી તેમની મોટી સ્મિતે ચિત્રને વધુ આકર્ષક બનાવ્યું છે.

આ તસવીર શેર કરતા પ્રિયંકાએ કેપ્શનમાં લખ્યું કે, આજકાલ સૂર્યપ્રકાશની એક અલગ અસર જોવા મળી રહી છે. દેશી યુવતીની આ તસવીરને ચાહકો ખૂબ જ પસંદ કરે છે અને ગમે તેટલી લાઇક્સ અને કમેન્ટ્સ પણ કરે છે. આ સાથે જ અનેક સેલેબ્સે પણ પ્રિયંકાની આ મોહક શૈલી પર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. પ્રિયંકાની આ સ્ટાઈલ દરેક ને ખુબ જ પસંદ આવી રહી છે.

આટલું જ નહીં, ઘણા પ્રશંસકોએ પણ પ્રિયંકાના પોઝ વિશે ટિપ્પણી કરી છે. એક ચાહકે લખ્યું, ‘તેમના પગ જુઓ, કેવો દંભ છે.’ બીજા પ્રશંસકે લખ્યું કે, “મેં પણ આવું જ કંઈક કરવાનો પ્રયાસ કર્યો પણ નીચે પડી ગયો અને ફ્રેક્ચર થઈ ગયું, તમે કૂલ છો તે કરી શકો છો”

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *