બોલિવૂડ અભિનેત્રી પ્રાચી દેસાઈએ હાલમાં જ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર ખૂબ જ સુંદર તસવીરો શેર કરી છે. આ તસવીરોમાં પ્રાચી પ્રિન્ટેડ આઉટફિટ્સમાં જોવા મળી રહી છે. તે જ સમયે, પ્રાચીની આ તસવીરો હવે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ વાયરલ થઈ રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Prachi Desai (@prachidesai)

પ્રાચીની આ તસવીરો પર તેના ચાહકો પણ પોતાની પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. ચાહકો પ્રાચીની આ તસ્વીર પર ખુબ જ પ્રેમ વરસાવી રહ્યા છે. પ્રાચી સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ સક્રિય છે અને સમય-સમયે ચાહકો સાથે ફોટા અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે. સોશિયલ મીડિયા પર પ્રાચી અવારનવાર ચર્ચાઓમાં રહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Prachi Desai (@prachidesai)

પ્રાચીનો જન્મ 12 સપ્ટેમ્બર 1988 ના રોજ ગુજરાતના સુરત શહેરમાં થયો હતો. પ્રાચીના નામ બોલીવુડની કેટલીક હિટ ફિલ્મો છે. જેમાં રોક ઓન, વન્સ અપન એ ટાઇમ ઇન મુંબઇ અને એક થા વિલનનો સમાવેશ થાય છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Prachi Desai (@prachidesai)

પ્રાચીએ પોતાના ફિલ્મી કરિયરની શરૂઆત ‘રોક ઓન’, ‘વન્સ અપન એ ટાઇમ ઇન મુંબઈ’, ‘બોલ બચ્ચન’ અને ‘અઝહર’ જેવી ફિલ્મોથી કરી હતી. પ્રાચી 12 વર્ષથી બોલિવૂડમાં છે. પ્રાચીને વર્ષ 2009 ની ફિલ્મ ‘લાઇફ પાર્ટનર’માં ગોવિંદા સાથે કિરદાર નિભાવવાનો મોકો મળ્યો હતો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *