ભોજપુરી સિનેમાના સુપરસ્ટાર પવન સિંહ ક્યારેય લાઈમલાઈટથી દૂર રહેતો નથી. આ દિવસોમાં પવનસિંહના વીડિયો જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. હાલનો સમયમાં તેનો એક જૂનો વીડિયો ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી રહ્યો છે, જેમાં તે કાજલ રાઘવાની સાથે બોલ્ડ શૈલીમાં રોમાંસ કરતો જોવા મળે છે. આ વીડિયોને અત્યાર સુધીમાં 37 કરોડથી વધુ લોકો પસંદ કરી ચૂક્યા છે.

Image Credit

પવન સિંહ અને કાજલ રાઘવાનીની ફિલ્મ ભોજપુરીયા રાજાનું એક ગીત, જેના ગીતો ‘છલકતા હમરો જવાનીયા’ ની ખુબ જ ચર્ચાઓ છે. આ ગીતમાં બંનેની જબરદસ્ત લવ કેમિસ્ટ્રી છે.

 

રોમાંસની વાત કરીએ તો પવનસિંહને ભોજપુરી સિનેમાનો રોમાંસનો કિંગ કહેવું ખોટું નહીં હોય. વીડિયોમાં, તમે જોઈ શકો છો કે કાજલ ઈશ્કની કટરો કઈ સ્ટાઇલમાં ચલાવી રહી છે.

Image Credit

આ વીડિયોમાં અભિનેત્રી કાજલ રાઘવાણીનો સિઝલિંગ અવતાર જોઇને લોકો તેને તેનું બોલ્ડ ભોજપુરી ગીત કહી રહ્યા છે. એટલે કે પ્રેક્ષકો માત્ર કાજલથી જ નહીં પણ પવન સિંહથી પણ ખુશ છે. ‘છલકતો હમરો જવાનીયા’ ગીત 37 કરોડથી વધુ લોકો જોઇ ચૂક્યા છે. ગીતનું પ્રિયંકા સિંહ અંતરા સાથે પવનસિંહે કમ્પોઝ કર્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *