પરિણીતી ચોપડા આજકાલ તેની ફિલ્મ ‘સાઇના’ માટે ચર્ચામાં છે. આ વર્ષે, તે એક પછી એક ઘણા પ્રોજેક્ટ્સમાં જોવા મળશે. આ અહેવાલોની વચ્ચે પરિણીતીનો ફોટોશૂટ ખૂબ જ ચર્ચામાં રહ્યું છે, આ ફોટોશૂટમાં પરિણીતી ચોપડા ન્યૂડ ફોટોશૂટ જોવા મળી રહી છે. પરિણીતી ચોપડાનો આ અવતાર જોયા પછી દરેક જણ આશ્ચર્યચકિત થઈ ગયા છે. કેટલાક લોકોને તેની હિંમત ગમે છે અને કેટલાક તેને ખૂબ ટ્રોલ કરી રહ્યાં છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dabboo Ratnani (@dabbooratnani)

ડબ્બુ રત્નાની કેલેન્ડરમાં, ઘણી અભિનેત્રીઓએ સની લિયોન, કૃતિ સનોનથી કિયારા અડવાણી સુધીની બોલ્ડ ફોટોશૂટ કરાવ્યા છે. હવે આ યાદીમાં પરિણીતી ચોપરાનું નામ શામેલ થઈ ગયું છે. ડબ્બુ રત્નાનીએ પરિણીતી ચોપડાના લૂકનો ફોટો તેના ઈન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર ચાહકો માટે શેર કર્યો છે. ફોટો શેર કરતી વખતે ડબ્બુએ લખ્યું, ‘તારાની વેગન હરકત એક સ્ટાર માટે’.જણાવી દઈએ કે ડબ્બુ સેલીબ્રીટી ફોટોગ્રાફર છે, તે મોટા મોટા સેલીબ્રીટીઓના ફોટાઓ શેર કરતો રહે છે.

Image Credit

આ ફોટામાં પરિણીતી નગ્ન જોવા મળી રહી છે. આ ફોટામાં પરિણીતી ચોપડા દરોડામાં પડી છે. પરિણીતીનો આ લુક લોકોને આશ્ચર્યજનક છે. કેટલાક લોકો અભિનેત્રીના આ અવતારને પસંદ કરી રહ્યા છે, તો કેટલાક તેમને ટ્રોલ કરી રહ્યાં છે. એક વપરાશકર્તાએ લખ્યું – ગાડી વાલા આયા ઘર સે કચરા નિકાલ, બીજાએ લખ્યું – આતો કચરો છે, તેને જલ્દી બહાર ફેંકો. તે જ સમયે, બીજાએ લખ્યું -OMG કપડા વગર??

Image Credit

તમને જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં પરિણીતી ચોપડાએ બોડી શેમિંગ પર વાત કરી હતી અને કહ્યું હતું કે તેની કારકિર્દીની શરૂઆતમાં વધેલા વજનને કારણે તેને ઘણી ટીકાઓનો સામનો કરવો પડ્યો હતો. બોડી શેમિંગ એ પૃથ્વી પરની સૌથી હાસ્યાસ્પદ વસ્તુ છે. જણાવી દઈએ કે પરીનીતી નો આ બોલ્ડ સીન એકદમથી વાઈરલ થઇ રહ્યો છે તેના ફેંસને આ અવતાર ખુબ જ પસંદ આવે છે તો કોઈ ટ્રોલ કરી રહ્યું છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *