બોલીવુડની અભિનેત્રીઓ ઘણીવાર માલદીવમાં ઉનાળાની મજા માણતી જોવા મળી રહી છે. આ સાથે જ માધુરી દીક્ષિત પણ આ લિસ્ટમાં જોડાઈ છે. માધુરી આ દિવસોમાં માલદિવમાં પણ છે અને વેકેશનની મજા લઇ રહી છે. માધુરી તેના પતિ ડૉ.શ્રીરામ નેને સાથે આ સફર પર ગઈ છે. બંને માલદીવમાં ખુબ જ મોજ કરી રહ્યા છે જે તની તસ્વીરો જોઇને અંદાજ લગાવી શકાય છે બંને એકસાથે ખુબ જ ખુશ દેખાઈ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Dr Shriram Nene (@drneneofficial)

માધુરી અને શ્રીરામે તાજેતરમાં આ ટ્રીપને લગતા ઘણા ફોટા અને વીડિયો શેર કર્યા છે. બંને એક સાથે ખૂબ ખુશ લાગે છે. બુધવારે શ્રીરામ નેને તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર પત્ની માધુરી સાથે એક ખૂબ જ રોમેન્ટિક સેલ્ફી શેર કરી હતી. આ ફોટામાં માધુરી અને તે સાથે જોવા મળી રહ્યા છે. ફોટો શેર કરતી વખતે તેણે લખ્યું કે, ‘આ ખૂબ જ સુંદર જગ્યાએ આજનો બીજો દિવસ છે.’ આ પહેલા પણ તેણે આ ટ્રીપને લગતા ઘણા ફોટા અને વીડિયો શેર કર્યા હતા. જે ચાહકોને ઘણા પસંદ આવ્યા હતા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Madhuri Dixit (@madhuridixitnene)

માધુરી દીક્ષિતે પણ તાજેતરમાં જ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર આ ટ્રિપ સંબંધિત ફોટા શેર કર્યા છે. આ તસવીરોમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી. માલદિવ્સમાં દરિયા કિનારાનો ફોટો શેર કરતી વખતે માધુરીએ લખ્યું, ‘આ ખૂબ જ સુંદર જગ્યા છે’. આ ફોટામાં માધુરી શોર્ટ્સમાં જોવા મળી રહી છે. સોશિયલ મીડિયા પર માધુરીની આ તસ્વીર વાઈરલ થઇ રહી છે.

Image Credit

માધુરી આ દિવસોમાં ભલે ફિલ્મોથી દૂર હોય, પરંતુ તેમનું સ્ટારડમ હજી બાકી છે. હાલમાં તે એક ડાન્સ શોમાં જજની ભૂમિકામાં જોવા મળી રહી છે. માધુરીએ એક કરતા વધારે ફિલ્મ પણ કરી છે. આ ફિલ્મોમાં હમ આપકે હૈ કૌન, દિલ તો પાગલ હૈ, દેવદાસ, આજા નચલે, તેજાબ સહિત ઘણા નામ શામેલ છે. જણાવી દઈએ કે માધુરી દીક્ષિત બોલીવુડની ‘ધડક ગર્લ’ તરીકે પણ જાણીતી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *