ટીવીનું જાણીતું નામ બની ચૂકેલી જસ્મિન ભસીન બિગ બોસ 14 માં આવ્યા પછી વધારે લોકપ્રિય થઈ ગઈ છે. અત્યારે શો પૂરો થયો છે પરંતુ જાસ્મિન ભસીન ભારે ચર્ચાઓમાં છે. અભિનેત્રી તેને જ્યાં પણ જાય છે ત્યાં તેના કેમેરામાં કેદ કરવા માટે ભયાવહ લાગે છે. જસ્મીન આજ લાખોના દિલની ધડકન બની ચુકી છે.

Image Credit

બિગ બોસના ઘરે, જાસ્મિનએ તેને એકદમ સ્ટાઇલિશ અને ગ્લેમરસ સાઇડ લોકોને દેખાઈ. ઘણી વાર ઘણા પ્રસંગોએ જાસ્મિન ખૂબ જ સુંદર લાગે છે, પરંતુ આ વખતે ફેશનના નામે અભિનેત્રીએ કંઈક એવું પહેર્યું છે જેના પર ચાહકો ખૂબ જ મિશ્રિત પ્રતિક્રિયાઓ જોઇ રહ્યા છે. ઘણા લોકો તેના પહેરવેશના વખાણ કરી રહ્યા છે તો ઘણા લોકો તેને આવા અજીબ પહેરવેશને લઈને ટ્રોલ કરી રહ્યા છે.

Image Credit

બુધવારે જાસ્મિનને મુંબઈના અંધેરી વિસ્તારમાં જોવા મળી હતી જ્યાં દરેકનું ધ્યાન જાસ્મિન તરફ જ હતું. જાસ્મિન ઓવરસાઇટ શર્ટ અને શોર્ટ્સ પહેર્યું હતું. ઓવરઓલ લુક વિશે વાત કરતા, જાસ્મિનએ વાળની ​​પોની બનાવી હતી, આ ઉપરાંત મોટી સાઈઝનો શર્ટ, શોર્ટ્સ અને પ્લેન સ્લિપર્સ પહેર્યાં હતાં. આ દરમિયાન તેને કોઈ ખાસ મેકઅપ કર્યો નહતો.

Image Credit

ભલે જાસ્મિન હંમેશાની જેમ એકદમ ક્યૂટ અને સરળ દેખાતી હતી, પરંતુ તેનો પહેરવેશ ખૂબ જ વિચિત્ર હતો જે તેના ફેંસને ખાસ પસંદ આવ્યો નહિ. જાસ્મિન જોયા પછી લાગે છે કે અભિનેત્રીએ ફેશનના નામે શું પહેર્યું છે. જોકે તેના કેટલાક ચાહકો જાસ્મિનની આ શૈલીને પસંદ કરે છે અને તેઓ ખુલ્લેઆમ તેની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે, પરંતુ કેટલાક એવા પણ છે જેમની જાસ્મિનની શૈલી તેને નીચે ઉતારવા માટે સમર્થ નથી. તો તમને કેવી લાગી જસ્મીન ની આ નવી સ્ટાઈલ?

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *