બોલીવુડ અભિનેત્રી સારા અલી ખાને ફરી એકવાર પોતાના લેટેસ્ટ ફોટોશૂટથી સોશિયલ મીડિયા પર વર્ચસ્વ જમાવ્યું છે. સારાને વ્હાઇટ લહેંગામાં સુંદર ફોટોશૂટ મળ્યો છે, જેનું બ્લાઉઝ ટોક ઓફ ધ ટાઉન છે. જુઓ અહીં સારાની લેટેસ્ટ બોલ્ડ તસ્વીરો..

Image Credit

તસવીરોમાં તમે જોઈ શકો છો કે આ દરમિયાન સારા અલી ખાન ખૂબ જબરદસ્ત રીતે તેની પીઠ ફ્લન્ટ કરી રહી છે. આ સાથે આ ફોટોશૂટની કેટલીક વધુ તસવીરો પણ વાયરલ થઈ રહી છે, જેમાં સારા તેની સુંદર લહેંગા ફ્લન્ટ કરતી જોવા મળી રહી છે. સારાની આ બોલ્ડ તસ્વીરો ફેંસને ખુબ જ પસંદ આવી રહી છે.

Image Credit

જણાવી દઈએ કે સારાની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ રહે છે. આ સાથે સારાએ આ નવીનતમ તસવીરો પણ ઈન્સ્ટાગ્રામ પર ચાહકો સાથે શેર કરી છે. જણાવી દઈએ કે સારા અવારનવાર તેની અલગ અલગ સ્ટાઈલમાં તસ્વીરો શેર કરતી રહી છે.

Image Credit

આ તમામ બાર્બી લુક પણ ચાહકોને ખુશ કરી રહ્યા છે. જણાવી દઈએ કે સારા ખૂબ જ જલ્દી અક્ષય કુમાર અને ધનુષ સાથે આગામી ફિલ્મ અતરંગી રેમાં જોવા મળશે. સારા હવે બોલીવુડની જાણીતી અભિનેત્રી બની ચુકી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *