બોલિવૂડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા તેના ફીટ બોડી અને યોગા માટે જાણીતી છે. મલાઇકા અરોરા 47 વર્ષની ઉંમરે પણ સંપૂર્ણ રીતે ફિટ છે. તે તેના ફિટનેટ વિશે ખૂબ જ સક્રિય છે. મલિકા દરરોજ યોગા ક્લાસની બહાર બોલ્ડ અવતારમાં જોવા મળે છે. મલાઈકા અરોરા એક કૂકિંગ માસ્ટર પણ છે. તે જાતે જ ખુબ જ જોરદાર રેસિપી બનાવે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Malaika Arora (@malaikaaroraofficial)

તાજેતરમાં મલાઈકા અરોરાએ રસોઈ બનાવતી વખતે એક ફોટો શેર કર્યો છે. ફોટો જોતા લાગે છે કે તેણે અર્જુન કપૂરનો શર્ટ પહેર્યો છે. મલાઈકા અરોરાએ આ ફોટો પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર શેર કર્યો છે. ફોટો થોડા કલાકોમાં વાયરલ થઈ ગયો. મલાઈકા અરોરાએ વ્હાઇટ અને બ્લુ રંગમાં મોટા કદનું શર્ટ પહેર્યું હતું. ફોટામાં અભિનેત્રી રસોઈ બનાવતી વખતે કંઈક ખાતી જોવા મળી રહી છે.

મલાઇકા અરોરાએ ફોટો શેરિંગના સાત કેપ્શનમાં લખ્યું છે કે, ‘કંઈક ખૂબ સારી રીતે રાંધવામાં આવી રહ્યું છે અને હું તમારી સાથે તે શેર કરવામાં રાહ જોઈ શકાતી નથી.કોઈ કહી શકશે શું છે?

Image Credit

મલાઈકા અરોરા ખૂબ સ્ટાઇલિશ રીતે ફૂડ રાંધતી જોવા મળી રહી છે. ચાહકોની સાથે, બોલિવૂડના ઘણા સેલેબ્સ અભિનેત્રીના આ ફોટા પર ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે. અભિનેત્રી સોફી ચૌધરીએ ટિપ્પણી કરી, ‘પ્રોફેશનલ ટેસ્ટરની જરૂર છે? બસ એક માળ ઉપર આવો. ‘

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *