સી સી ટ્રેક પર હિના ખાને આશ્ચર્યજનક પોઝ આપ્યો, જુઓ વાયરલ ફોટોઝ એક્ટ્રેસ હિના ખાન આજકાલ માલદીવમાં વેકેશનની મઝા માણી રહી છે. અભિનેત્રી સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ સક્રિય છે અને વેકેશનના ફોટા અને વીડિયો સતત શેર કરતી રહે છે. આમ તો હીના બોલ્ડ તસ્વીરોને લઈને પ્રખ્યાત છે અવારનવાર બોલ્ડ લૂકને લઈને ટ્રોલ થવા છતાં તે બોલ્ડ તસ્વીરો શેર કરવામાં જરા પણ અચકાતી નથી.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by HK (@realhinakhan)

તાજેતરમાં અભિનેત્રીએ કેટલીક તસવીરો શેર કરી છે, જેને સારી રીતે પસંદ કરવામાં આવી રહી છે. તસવીરોમાં અભિનેત્રી જાંબુડિયા પાકની ટોચ અને મેચિંગ ટ્રાઉઝરમાં જોવા મળી રહી છે. આ લુકમાં અભિનેત્રી ખૂબ સ્ટાઇલિશ લાગી રહી છે. હીનાનો આ લૂક સોશિયલ મી હિના સમંદર ટ્રેકમાં એક અલગ જ સ્ટાઇલમાં પોઝ આપી રહી છે. આ તસવીરોને ચાહકો ઘણો પ્રેમ આપી રહ્યા છે. ચાહકો તેની દરેક તસ્વીરોને ખુબ જ પસંદ કરે છે.

Image Credit

અભિનેત્રી તેના લુકને ન્યૂનતમ મેકઅપ, શેડ્સ અને કેપથી પૂર્ણ કરે છે. કામ વિશે વાત કરીએ તો હિનાએ તેની કારકીર્દિની શરૂઆત ‘યે રિશ્તા ક્યા કહલાતા હૈ’ શોથી કરી હતી. તાજેતરમાં જ અભિનેત્રી બિગ બોસ 14 માં સ્ટોર્મી સિનિયર તરીકે જોવા મળી હતી. આ સિવાય અભિનેત્રી ‘હેકડ’ ફિલ્મથી બોલિવૂડમાં પણ જોડાઈ છે. આજે તે એક સફળ અભિનેત્રી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *