ભારતીય ઓપનર બેટ્સમેન શિખર ધવન મેદાન પર ચોગ્ગા અને સિક્સર જ ફટકારતો નથી, તે સોશિયલ મીડિયા પર પણ પોતાની પોસ્ટથી છાપ જગાડતો રહે છે. ગબ્બરની આ ખાસ શૈલી તેના ચાહકોને પણ ખૂબ પસંદ કરે છે. તે ઘણીવાર તેની તસવીરો અને વીડિયો સોશિયલ મીડિયા પર શેર કરે છે. ઈંગ્લેન્ડ સામેની વનડે સિરીઝમાં ધવન શાનદાર પ્રદર્શન કરતો એક વીડિયો સામે આવ્યો છે, જે સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહ્યો છે. વીડિયોમાં ધવન ભારતીય સ્પિનર ​​યુઝવેન્દ્ર ચહલની પત્ની ધનશ્રી વર્મા સાથે ભાંગડા કરતા જોવા મળી રહ્યો છે. જણાવી દઈએ કે ધનશ્રી એક કોરિયોગ્રાફર અને ડાન્સર છે, તેના ડાન્સ વીડિયોને સોશિયલ મીડિયા પર પણ પસંદ કરવામાં આવે છે અને જોવામાં આવે છે. ધનશ્રીના દરેક ડાન્સ વાઈરલ થાય છે ધનશ્રીને ટેલેન્ટ ડાન્સર માનવામાં આવે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shikhar Dhawan (@shikhardofficial)

શિખર ધવન અને ધનાશ્રી વર્મા બંનેએ આ વીડિયોને તેમના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કર્યો છે, જેણે સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર ધડાકો કર્યો છે. વીડિયોમાં બંને ભાંગરા ડાન્સ કરતા જોવા મળી રહ્યા છે. લાખો લોકો આ વિડિઓને અત્યાર સુધી જોઇ ચૂક્યા છે અને તમામ ક્રિકેટરો આ બંનેના નૃત્યની ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે અને વખાણ કરી રહ્યા છે. લોકો આ વિડીઓ ખુબ જ પસંદ અને વાઈરલ કરી રહ્યા છે.

વીડિયો શેર કરતી વખતે ધનશ્રીએ કેપ્શનમાં લખ્યું હતું- ભાંગડા ઇન ગબ્બર સ્ટાઈલ. તેઓએ ઇન્સ્ટાગ્રામ રીલમાં પણ આગ લગાવી. વીડિયો શેર કરતી વખતે ધવને લખ્યું, પ્રતિભાશાળી અને મજેદાર ધનશ્રી સાથે ફ્લોર પર ડાન્સ.

જણાવી દઈએ કે ધનશ્રી વર્મા ભારત-ઇંગ્લેન્ડ શ્રેણી દરમિયાન યુઝવેન્દ્ર ચહલ સાથે હતા. ચહલ આઈપીએલની તૈયારીઓ માટે રોયલ ચેલેન્જર્સ બેંગ્લોર ટીમમાં જોડાયો છે. તે જ સમયે, ધવન દિલ્હી કેપિટલ ટીમમાં જોડાયો છે. આ વખતે દિલ્હીની રાજધાનીઓ રીષભ પંતની કપ્તાની હેઠળ આ સિઝનમાં રમશે. પંતને આગામી સીઝન માટે દિલ્હીની ટીમની કમાન સોંપવામાં આવી છે. ટીમના નિયમિત કેપ્ટન શ્રેયસ અય્યર ઈજાને કારણે ટૂર્નામેન્ટમાંથી બહાર થઈ ગયા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *