આ બંને હેડલાઇન્સમાં રણબીર કપૂર અને આલિયા ભટ્ટની નિકટતા યથાવત્ છે, પરંતુ એક સમય એવો હતો જ્યારે બોલિવૂડમાં રણબીર અને કેટરિનાના અફેરની ચર્ચાઓ સામાન્ય હતી. બંનેએ એકબીજાને 6 વર્ષ ડેટ કર્યા, પરંતુ આ પછી રણબીર અને કેટરીનાની રીત અલગ થઈ ગઈ. આટલો લાંબો સમય એકબીજાને ડેટ કર્યા પછી બ્રેકઅપનું ખાસ કારણ આજસુધી બહાર આવ્યું નથી.

Image Credit

રણબીર અને કેટરિનાના જુદા થવા પાછળનું કારણ શું હતું તે અંગે કંઈપણ સ્પષ્ટ કરી શક્યું નથી. જો કે બ્રેકઅપ બાદ કેટરિનાએ એક મુલાકાતમાં આ વિશે વાત કરી હતી. મીડિયા રિપોર્ટ્સ અનુસાર, કેટરિનાએ કહ્યું હતું કે, હું હંમેશાં ઘણી ભાવનાત્મક અને સંવેદી રહી છું. મેં ક્યારેય કોઈને બદલવાનો પ્રયાસ કર્યો નથી, અને હું તે કરવાની પણ નથી. એક સ્ત્રી તરીકે, મેં એક વસ્તુ શીખી કે આપણે ક્યારેય પોતાની ઓળખ ગુમાવવી જોઈએ નહિ. આપણે આ દુનિયામાં એકલા આવ્યા છીએ અને એકલા જ જવાના છીએ આ વાત આપણે ક્યારેય ભૂલવી જોઈએ નહિ.’

Image Credit

કેટરિનાએ વધુમાં કહ્યું કે, ‘હું રણબીરના પરિવારની એટલી નજીક ક્યારેય નહોતી કે હું લગ્ન કરવાનું વિચારી શકું કે નિર્ણય કરી શકું, એવામાં પરિવાર મારા માટે એક ખાસ કારણ રહ્યું છે.’ કોઈ પણ સ્ત્રી હોય લગ્ન પછી પરિવાર સાથે ભેદભાવ ન હોવા જોઈએ અને હું આ વાતથી ડરતી હતી.

Image Credit

કેટલાક મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં પણ દાવો કરવામાં આવે કે રણબીરના પરિવારજનો કેટરીના કૈફને પસંદ નથી કરતા. કેટલાક મીડિયા રિપોર્ટ્સમાં કહેવામાં આવ્યું છે કે રણબીરની માતા નીતુ કપૂર કેટરીનાને પસંદ કરતી નહોતી. બસ હવે રણબીર અને કેટરિના આ બધી વાતો ભૂલી ગયા છે અને તેમના જીવનમાં આગળ વધી ગયા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *