ટીવી રિયાલિટી શો બિગ બોસમાં તેની હોટનેસ માટે હેડલાઇન્સ બનાવનારી સોફિયા હયાત હંમેશાં પોતાના જીવનને લઈને ચર્ચામાં રહે છે. હવે તાજેતરમાં જ તેણે ફરી એકવાર પોતાના અંગત જીવન વિશે ચોંકાવનારો ખુલાસો કર્યો છે તે શું ખુલાસો છે, ચાલો તમને પણ જણાવીએ ……. સોફિયાએ તાજેતરમાં જ હોળી વિશેની તેની ખરાબ યાદો બધાની સાથે શેર કરી હતી. તેણે કહ્યું કે ઘણાં વર્ષો પહેલા હોળીની પાર્ટીમાં એક વ્યક્તિએ તેની છેડતી કરી હતી. સોફિયાએ જણાવ્યું કે કોઈ છોકરાએ તેના અંગત પાર્ટ સાથે છેડતી કરી હતી.

Image Credit

સોફિયાએ એક વેબસાઇટને આપેલા ઇન્ટરવ્યુમાં જણાવ્યું હતું કે, એકવાર હોળી પર તે કોઈ સ્ટારની પાર્ટીમાં ગઈ હતી. જ્યાં તેને પોતાના જીવનનો સૌથી ખરાબ અનુભવ સહન કરવો પડ્યો. સોફિયાએ યાદ કર્યું કે હોળી પાર્ટી, તે પાર્ટીમાં ઘણા બધા સેલેબ્સ હતા તેથી મને ત્યાં સલામત લાગ્યું, પરંતુ જ્યારે મેં પાણી પુરી ખાધી ત્યારે તે મારી સાથે બન્યું જેની મેં કલ્પના પણ નહોતી કરી. સોફિયાએ જણાવ્યું કે આ તેનો ખુબ જ ખરાબ અનુભવ હતો.

Image Credit

સોફિયાએ વધુમાં જણાવ્યું હતું કે, તે પાણીપુરીમાં ગાંજો મળી આવ્યો હતો, અને તેને આ વિશે કોઈ જાણ નહોતી. તેમણે વધુમાં કહ્યું કે, થોડી વારમાં, ગાંજાની અસર તેના પર દેખાવા લાગી, અને તે ખૂબ હસવા લાગી. તે સમયે ઘણા ચાહકો મારી સાથે ફોટા પણ લઈ રહ્યા હતા. એવામાં ત્યાં હાજર એક વ્યક્તિએ મને ખૂબ જ ખોટી રીતે સ્પર્શ કર્યો.

Image Credit

સોફિયાએ કહ્યું કે, પહેલા તેણીએ વિચાર્યું કે કદાચ કેનાબીસને લીધે તે અનુભવાય છે, પરંતુ થોડા સમય પછી હું તેને બે વાર ધ્યાનમાં લીધું, તે પછી જ્યારે તેણે મને સ્પર્શ કરવાનું શરૂ કર્યું, ત્યારે મેં તેને સખત દબાણ કર્યું અને તે નીચે પડી ગઈ. આ પછી, ત્યાં હાજર મીડિયાએ મને ખૂબ સમર્થન આપ્યું. એક પત્રકાર મિત્રએ તે સમયે મારી મદદ કરી અને મને કહ્યું કે, ચાલી તમને ગાડી સુધી છોડી દવ તમે ઘરે ચાલ્યા જાવ.

Image Credit

તે દિવસને યાદ રાખીને, સોફિયાએ વધુમાં કહ્યું કે સ્ત્રીઓ હંમેશાં સંસર્ગમાં હોવી જોઈએ. અને તમારે આવા સંજોગોમાં પોતાનું રક્ષણ કરવું જોઈએ. તેમણે વધુમાં કહ્યું કે, હોળી એક ઉત્સવ છે જ્યારે દુષ્ટતા પર સારી જીત મળે છે. સોફિયાનો આ ખુલાસો સોશિયલ મીડિયા પર પણ ખૂબ જ ચર્ચાનો વિષય બની ગયો છે. દરેક વ્યક્તિ તેની બહાદુરીના વખાણ કરી રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *