નોરા ફતેહીને જોઈને સમજાતું નથી નથી કે નોરા ડાન્સ માટે બની છે કે ડાન્સ નોરા માટે છે. આનું કારણ છે કે નોરા હૃદયમાંથી ડાન્સ કરે છે. આ જ કારણ છે કે જયારે તે ડાન્સ કરે છે ત્યારે લોકો અંખ બંધ કરવાનું પણ ભૂલી જાય છે. આજે આપને આ વીડીઓમાં નોરનો જબરદસ્ત ડાન્સ જોઈશું, જેમાં તે દરિયા કિનારે અદભૂત ડાન્સ ચાલ બતાવતી જોવા મળી રહી છે. ખરેખર, યે નોરાના જુદા જુદા વિડિઓઝમાંથી લેવામાં આવેલા શોટ્સને જોડીને એક કોલાજ વિડિઓ તૈયાર કરવામાં આવી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Nora Fatehi (@norafatehi)

આ વીડિયોમાં નોરા જુદી જુદી સ્ટાઇલમાં ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે. કેટલીકવાર તે બાળકો સાથે ફન મૂડમાં ડાન્સ કરતી હોય છે તો ક્યારેક તે અન્ય લોકો સાથે ડાન્સ કરતી જોવા મળે છે. તે જ સમયે, બેલી ડાન્સમાં નિષ્ણાત નોરા પણ આ ડાન્સ સ્ટાઇલમાં જબરદસ્ત ચાલ બતાવી રહી છે. જો તમે પણ આ વિડિઓ જોયા નથી, તો આ તકને હાથથી ન જવા દો.

નોરા ખૂબ જ પ્રતિભાશાળી ડાન્સર છે. નોરાને નાનપણથી જ ડાન્સનો શોખ હતો, તેથી તે નૃત્યની વિવિધ રીતો શીખી ગઈ છે. તે બેલી ડાન્સમાં નિષ્ણાત છે અને ઘણા પ્રસંગોએ તેણે તેની ઝલક બતાવી છે. હકીકતમાં, નોરા ફતેહીનો પરિવાર અરબનો છે, તેના માતાપિતા મોરોક્કોના છે, તેથી તેઓ ત્યાં પરંપરાગત બેલી ડાન્સ શીખ્યા છે. આ સિવાય જ્યારે પણ તક મળે ત્યારે નોરા નવા પ્રકારનો ડાન્સ શીખવાનો પ્રયત્ન કરે છે. હાલમાં, તે ભારતીય શાસ્ત્રીય નૃત્ય શીખવા માંગે છે. નોરા ફતેહીએ તેના છેલ્લા રિલીઝ ગીત છોડ દેંગેમાં અર્ધ-શાસ્ત્રીય નૃત્ય પણ કર્યું હતું. જે લોકોને ખુબ જ પસંદ આવ્યું હતું.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *