કોરોનાવાયરસને કારણે થતી હિલચાલ એટલી બધી નથી, પરંતુ તેનાથી લોકોની મજા ઓછી થઈ નથી. લોકો પોતાની રીતે હોળીનો આનંદ માણી રહ્યા છે. નેહા કક્કર અને તેના પરિવારે કંઈક આવું જ કર્યું. નેહા કક્કરના ભાઈ ટોની કક્કરે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જેમાં નેહા કક્કર સહિત તેમનો આખો પરિવાર પાગલની જેમ ડાન્સ કરતો જોવા મળી રહ્યો છે. જણાવી દઈએ કે તે જે સોંગ પર ડાન્સ કરી રહ્યા છે તે સોંગ નેહા કક્કરના ભાઈ ટોની કક્કરનું ગાયેલું સોંગ છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Tony Kakkar (@tonykakkar)

વીડિયોમાં નેહા કક્કર પલંગ પર ડાન્સ કરતી જોવા મળી રહી છે, જ્યારે તેનો પતિ રોહનપ્રીત સિંઘ (રોહનપ્રીત સિંહ) નજીકમાં ગિડા કરી રહ્યો છે. આ વિડિઓ એકદમ રમૂજી છે. તે જ સમયે, આ વિડિઓમાં તમે ટોની કક્કરને ડાઇનિંગ ટેબલ પર વિચિત્ર ડાન્સ કરતા જોઈ શકો છો. આ સિવાય વીડિયોમાં વધુ ત્રણ લોકો જોવા મળી રહ્યા છે, જે નેહા અને ટોનીના કઝીન હોઈ શકે છે. અલી ગોની અને જસ્મિન ભસીન પર ફિલ્માવેલ ટોની કક્કરના ગીત ‘તેરા સૂટ’ પર દરેક જણ નૃત્ય કરી રહ્યા છે. આ વિડીઓ ખુબ જ ઓછા સમયમાં ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહ્યો છે.

નેહા કક્કરનો મસ્તીથી ભરપુર ડાન્સ તેના ચાહકોને ખૂબ પસંદ આવી રહ્યો છે. નેહા કક્કર અને ટોની કક્કરના ચાહકો તેમની વીડિયો પર જોરદાર પસંદ કરી રહ્યા છે અને કમેન્ટ કરી રહ્યા છે. તે જ સમયે, નેહાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ દ્વારા તેના ચાહકોને હોળીની શુભકામનાઓ આપી છે. આ વીડિયોમાં નેહા કક્કર તેના આખા પરિવાર સાથે જોવા મળી રહી છે. વીડિયોમાં નેહા કહે છે- અમારા આખા પરિવાર તરફથી હોળીની શુભેચ્છા. આ પછી, નેહાનું એક ગીત વગાડે છે. નેહા કહે છે કે તે ખાય છે – ખાતા ખાતા નેહા કહે છે કે ખાઈ ખાઈને હું મોટી થઇ ગઈ છું, પણ બુરા ન માનો નેહુ હોલી હૈ……

લગ્ન બાદ નેહા રોહનપ્રીત સાથે પહેલી હોળીની ઉજવણી કરી રહી છે. તેમણે વીડિયોના કેપ્શનમાં લખ્યું છે- અમારા પરિવારની જેમ તમારા પરિવારને પણ હોળીની શુભેચ્છા. ખુશ રહો પ્રેમ વહેંચો… આ વીડિયો નેહા કક્કરના ચાહકોને પણ ખુબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *