તાજેતરમાં, દિશા પટાણીનો પિંક ગ્લિટર મેકઅપ લૂક બહાર આવ્યો છે, જે એક મહાન પ્રોફેશનલ મેકઅપ કલાકારને પણ આશ્ચર્યચકિત કરી શકે છે. દિશાએ પિંક આઈશેડો સાથે પિંક ગ્લોસનું સુંદર કોમ્બિનેશન કર્યું હતું. આ લૂક માત્ર ઉનાળા માટે જ પરફેક્ટ નથી પરંતુ આમાં દિશા ખુબ જ સુંદર લાગી રહી છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani)

આ પહેલીવાર નથી જ્યારે દિશા પટાણીએ જાતે પોતાનો મેક અપ કર્યો હોય, અગાઉ પણ દિશા જાતે કરેલ મેકઅપ થી ચર્ચાઓમાં આવી ચુકી છે અને ફેંસ તેને ખુબ જ પસંદ પણ કરે છે. દિશા પટાણીને તેના સિગ્નેચર સ્ટાઇલ મેટ ફિનિશ લુક અને સિમ્પલ લિપ ગ્લોસ માટે ખૂબ પસંદ કરવામાં આવી છે. એવું માનવામાં આવે છે કે આ જબરદસ્ત મેકઅપ દિશા આંખ બંધ કરીને પણ કરી શકે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani)

કોઈને વિશ્વાસ નથી થઈ શકતો કે દિશા પટાણી જેવા સ્ટાર કેટલાક ખાસ પ્રસંગો માટે જાતે મેક અપ કરે છે. દિશા પટાણીએ જાતે મિત્રના લગ્ન પ્રસંગ માટે મેકઅપ કર્યો હતો અને ખૂબ સુંદર પણ લાગી રહી હતી. જણાવી દઈએ કે ઘણીવાર અન્ય સ્ટાર્સ પણ તેનો મેકઅપ જાતે કરે છે અને તે સુંદર પણ લાગે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by disha patani (paatni) (@dishapatani)

દિશા ફક્ત પાર્ટી અથવા લગ્નમાં જ નહીં, પણ રોજિંદા રૂટિન બનાવવા અપ કરવામાં પણ છે. ચાહકો પણ તેની કુશળતા અંગે ખાતરી છે. અને સોશિયલ મીડિયા પર તેમની પાસેથી મેકઅપની ટિપ્સ લેતા હોય છે. આવી સ્થિતિમાં, એમ કહેવું ખોટું નહીં થાય કે જો ફિલ્મોમાં દિગ્દર્શક કારકિર્દી શક્ય ન હોય તો તેમની પાસે પણ કરિયરની બીજી પસંદગી છે. જો કે દિશા મેકઅપને લઈને તેના કરિયર વિષે વિચારી ન શકે કેમ કે હાલમાં દિશા બોલીવુડની ટોપ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. પરંતુ દિશાનો જાતે કરેલ મેકઅપ લોકોને ખુબ જ પસંદ આવે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *