છેલ્લા કેટલાક દિવસોથી બાલિકા વધુ ફેમ અભિનેત્રી અવિકા ગૌર સોશિયલ મીડિયા પર તેના લગ્નના ફોટાઓને કારણે ચર્ચામાં છે. હકીકતમાં, તાજેતરમાં જ, અવિકા ગૌરે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર કોરિયોગ્રાફર આદિલ ખાન સાથે ક્રિશ્ચિયન બ્રાઇડ બનેલ ફોટો શેર કર્યો છે. અવિકા ગૌરનો આ ફોટો સોશિયલ મીડિયા પર આગની જેમ ફેલાઈ રહ્યો છે. ક્યાંક તેમના ચાહકો તેમને અભિનંદન આપી રહ્યા છે, તો ઘણા તેમના લુકની પ્રશંસા પણ કરી રહ્યા છે. લાખો લોકો આ તસ્વીરને પસંદ કરી ચુક્યા છે.

દુલ્હન બની અવિકા ગૌર :

ચાલો આપણે જાણીએ કે ટીવી દુનિયામાં પુત્રવધૂની ભૂમિકા નિભાવી ચૂકેલી અવિકા ગૌર વર્ષોથી તેના ચાહકોના દિલમાં ખાસ સ્થાન બનાવી ચૂકી છે. પરંતુ તેના ચાહકોને સોશિયલ મીડિયા પર તેની ગ્લેમરસ સ્ટાઈલ ખૂબ પસંદ આવે છે. અત્યારે, અવિકા તેના બિડલ ફોટો સાથે એકદમ હાઇલાઇટ બની ગઈ છે. ઈન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરેલા ફોટામાં અવિકા ગૌરે વ્હાઇટ વેડિંગ ગાઉન અને વેલ પહેર્યો છે. તેમજ વરરાજાનો હાથ પકડ્યો છે. બંને એકબીજાને જોતા હસતા નજરે આવે છે. તે જ સમયે, ફોટોના કેપ્શનમાં, અવિકાએ લખ્યું – “છેવટે, કદિલ-સ્ટે ટ્યુન.” તેનો આ ચિત્ર જોયા પછી, જ્યાં કેટલાક ચાહકોએ તેને અભિનંદન આપવાનું શરૂ કર્યું, તેણી પણ તેમનાથી નારાજ થઈ.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Avika Gor (@avikagor)

અવિકા ગૌરના આ ફોટા પર એક યુઝરે લખ્યું – “હેપ્પી મેરીડ લાઇફ”. ત્યારબાદ બીજાએ લખ્યું – “તમે બંનેને અભિનંદન.” એક ચાહકે કહ્યું – “તમે મારું દિલ તોડ્યું.” હું તને ખૂબ પ્રેમ કરું છું. ”પણ તમને જણાવી દઈએ કે અવિકા અને આદિલે લગ્ન કર્યા નથી. પરંતુ તે તેના આગામી ગીતનું પ્રમોશન છે. જેમાં અવિકા બ્રાઇડલ લુકમાં જોવા મળશે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Avika Gor (@avikagor)

તમને જણાવી દઈએ કે અવિકા ગૌર સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ છે. અવિકા તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર ફોટા અને વીડિયો શેર કરવાનું ચાલુ રાખે છે. આટલું જ નહીં, અવિકા હંમેશાં તેના બોયફ્રેન્ડ મિલિંદ ચાંદવાની સાથે ફોટા શેર કરે છે, જે સોશ્યલ મીડિયા પર વાયરલ થાય છે. તાજેતરમાં જ અવિકાએ મિલિંદ ચાંદવાનીનો જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો. આ પ્રસંગે, તેણે સોશિયલ મીડિયા પર બોયફ્રેન્ડ સાથે પોતાની ખાસ તસવીર શેર કરી હતી. જેમાં અવિકાએ એક ક્યૂટ પોસ્ટ પણ લખી છે. આ તસ્વીર પણ તે સમયે ખુબ જ વાઈરલ થઇ હતી. અવિકાને ફેંસ ખુબ જ પસંદ કરી રહ્યા છે. દર્શકો અવિકાને ખુબ જ પ્રેમ આપી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Avika Gor (@avikagor)

અવિકાએ ફોટો શેર કરતાં લખ્યું કે ‘જન્મદિવસની શુભેચ્છા, તમે મને તે વ્યક્તિ બનાવ્યા જે આજે હું છું. તમારી પ્રેરણાને કારણે હું દયાળુ વ્યક્તિ બની ગઈ છું. તમે તે જ છો જેણે મને ખાતરી આપી કે જીવન જીવવાનો એક માર્ગ પ્રેમ છે. તમે મને રોજ પોતાને પ્રેમ કરવાનું શીખવ્યું છે. હું જાણું છું કે હું તમને ખૂબ પરેશાન કરું છું અને તમે જાણો છો કે મને ઘણી બધી બાબતો માટે દિલગીર છે. ”માહિતી માટે તમને જણાવી દઈએ કે મિલિંદ ટીવી રિયાલિટી શો રોડીઝમાં એક સ્પર્ધક તરીકે દેખાયો છે. જો આપણે અવિકા ગૌરની વાત કરીએ, તો આ દિવસોમાં અવિકા તેની ફિટનેસ પર ઘણું ધ્યાન આપી રહી છે. આ સિવાય અવિકાની ડાન્સિંગ ટેલેન્ટ પણ સોશિયલ મીડિયા પર જોવા મળે છે. અવિકા એક સોશિયલ મીડિયા સ્ટાર પણ બની ગઈ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *