બોલિવૂડની પ્રખ્યાત અભિનેત્રી સારા અલી ખાને તેના ચાહકોને ખાસ રીતે હોળીની શુભેચ્છા પાઠવી છે. સારાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં સારાને હોળીના રંગથી રંગવામાં આવી છે અને તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. આ વિડિઓ સારા (સ્પોટાઇફ ઇન્ડિયા) સાથે મળીને મળી છે. લોકોને #SpityWaliHoli ટ્રેન્ડને ફોલો કરવાની અપીલ કરી છે. સારા નો આ હોલી લૂક લોકોને ખુબ જ પસંદ આવી રહ્યો છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

વીડિયો શેર કરતી વખતે સારાએ લખ્યું કે, ‘તમામને હોળીની ખૂબ ખૂબ અભિનંદન. સ્પોટી ઈન્ડિયા સાથેનો આ મારો પહેલો ડાન્સ વીડિયો છે અને હું તમને બધાને આ વલણને અનુસરવા આમંત્રણ આપું છું. સારાએ આગળ લખ્યું, ‘આ વલણને અનુસરો અને તમારી વિડિઓ તમારા મિત્રો સાથે પણ શેર કરો.’ સારાના આ વીડિયોને હવે તેના ચાહકો ખૂબ જ પસંદ કરી રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sara Ali Khan (@saraalikhan95)

ચાહકો પણ વીડિયો પર પોતાની પ્રતિક્રિયા આપતા જોવા મળી રહ્યા છે. તેણે સારાને માત્ર હોળીની શુભેચ્છાઓ જ આપી નથી, પરંતુ તેના નૃત્યની ખૂબ જોરદાર પ્રશંસા પણ કરી રહ્યા છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘સારા તમે અદભૂત ડાન્સર છો.’ બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘હું તમારી સ્મિતનો મોટો ચાહક છું. અમને આ રીતે મનોરંજન રાખો. તે જ સમયે, એક વપરાશકર્તાએ સારાની પ્રશંસા કરતા લખ્યું, ‘તમે બોલિવૂડની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક છો. તમારી સુંદરતા જાળવી રાખો. જણાવી દઈએ કે અત્યાર સુધી 2 લાખ 25 હજારથી વધુ લોકો આ વીડિયોને પસંદ કરી ચૂક્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *