બોલિવૂડ અભિનેત્રી પ્રિયંકા ચોપડાએ તેમના પરિવાર સાથે હોળીની ઉજવણી કરી છે. તેણે હોલીની આ ખાસ તસવીરો તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. પ્રિયંકાએ આ તસવીરો શેર કરતાં લખ્યું કે, ‘મારી અને મારા પરિવાર તરફથી તમે બધાને હોળીની શુભકામના.’ આ તસવીરમાં પ્રિયંકા, પ્રિયંકાના પતિ નિક જોનાસ અને તેની માતા જોવા મળી રહ્યા છે. તે બધા હોળીના રંગમાં રંગાયેલા છે. દેશભરમાં આજે ધૂળેટી નો ઉત્સવ માનવી રહ્યા છે. લોકો રંગમાં રંગાઈ રહ્યા છે એવામાં દેશી ગર્લ પ્રિયંકા પણ ભારત થી દુર વિદેશમાં હોળી નાં રંગે રંગાઈ છે.

આ તસવીરોમાં પ્રિયંકાનો પરિવાર એકસાથે ખૂબ ખુશ દેખાઈ રહ્યો છે. ચાલો આપણે જાણીએ કે પ્રિયંકા વિદેશમાં ભલે રહેતી હોય, પરંતુ તે હજી પણ ભારતીય ઉત્સવ ખૂબ ધામધૂમ થી ઉજવે છે. તે જ સમયે, નિક અને તેના પરિવારજનો પણ તેમનો સારો સપોર્ટ કરે છે. આ તસવીરોમાં પ્રિયંકા અને તેનો પરિવાર વ્હાઇટ ડ્રેસમાં નજરે પડે છે.

પ્રિયંકાએ સફેદ ટી-શર્ટ સાથે હૂડી પહેરી છે. તે જ સમયે, નિક પણ હૂડીમાં જોવા મળી રહ્યો છે. પ્રિયંકા ના હાથમાં પિચકારી પણ જોવા મળે છે. પ્રિયંકા અને નિકના ચાહકોએ પણ આ તસવીરો પર ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી છે. આ તસવીરો હવે સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસ્વીર પર થોડા જ સમયમાં લાકો લાઈક્સ આવી ચુકી છે.

લોકો પ્રિયંકાની આ તસવીરો પર જોરદાર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે. આ પોસ્ટને અત્યાર સુધીમાં 7 લાખથી વધુ લોકોને પસંદ આવી છે. એક યુઝરે લખ્યું, ‘તમને અને તમારા પરિવારને પણ શુભેચ્છા હોળી.’ બીજા વપરાશકર્તાએ લખ્યું, ‘તમારે આ રીતે હસવું અને હસવું જોઈએ.’ તે જ સમયે, અન્ય વપરાશકર્તાએ પ્રિયંકાની પ્રશંસા કરતા લખ્યું, ‘તમે આજ સુધી ભારતીય સંસ્કૃતિ છોડી નથી, આ તમારી સૌથી મોટી વિશેષતા છે.’ અમને જણાવી દઈએ કે પ્રિયંકા ટૂંક સમયમાં ન્યૂયોર્કમાં ‘સોના’ નામની ભારતીય રેસ્ટોરન્ટ શરૂ કરવા જઈ રહી છે. ભારતીય લોકો ન્યૂ યોર્કમાં આ રેસ્ટોરન્ટ ખોલવાની આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *