અર્જુન કપૂર અને મલાઈકા અરોરાના સંબંધો ફક્ત ઉદ્યોગ જ નહીં પરંતુ ઉદ્યોગની બહાર પણ ખૂબ ચર્ચામાં છે. મલાઇકા અર્જુન કરતા 12 વર્ષ મોટી છે પરંતુ હજી પણ બંને વચ્ચે આશ્ચર્યજનક કેમિસ્ટ્રી છે. જણાવી દઈએ કે મલાઈકાએ અરબાઝ સાથે છૂટાછેડા અર્જુન સાથે સંબંધો બનાવ્યા છે અને સંબંધો જાહેર પણ કરી દીધા છે.

Image Credit

જ્યારે બંને સાથે હોય છે, ત્યારે તેઓ કહે છે કે વય ફક્ત એક સંખ્યા છે અને આનાથી વધુ કંઇ નથી. પરંતુ અર્જુન કપૂરમાં એવું શું હતું કે લગ્ન થયા હોવા છતાં પણ મલાઈકા તેને દિલ આપી રહી હતી. એક વખત મલાઇકાએ આ વિશે જાતે જ વાત કરી હતી અને કહ્યું હતું કે તેને અર્જુન વિશે જે ગમ્યું તે છે કે પરણિત હોવા છતાં પણ તેણે તેને હૃદય આપ્યું.

Image Credit

મલાઇકાએ કહ્યું હતું કે, અર્જુન તેમને જે રીતે સમજે છે, તેનાથી તે તેની નજીક આવી ગયો અને આ તેની સૌથી સકારાત્મક બાબત છે. આ સિવાય અર્જુન કપૂરની રમૂજીની ભાવના પણ આશ્ચર્યજનક છે, તે હહસતો રહે છે અને તેને હંમેશાં ખુશ રાખે છે.

Image Credit

મલાઇકાએ એમ પણ કહ્યું હતું કે કદાચ આ જ કારણ છે કે તેમની વચ્ચેની કેમિસ્ટ્રી કામ કરે છે અને તે બંને આજે રિલેશનશિપમાં છે. આપણે જણાવી દઈએ કે વર્ષ 2017 માં મલાઈકા અને અરબાઝ ખાનના છૂટાછેડા થયા હતા અને તે જ વર્ષે તેના અને અર્જુન કપૂરના અફેરના સમાચાર સામે આવવા લાગ્યા હતા.

અત્યારે બંનેએ તેમના સંબંધોને ઓફિશિયલ બનાવ્યા છે. બંને ખુલ્લેઆમ સાથે જોવા મળે છે અને એકબીજાની કંપનીનો આનંદ માણે છે. ૧૨ વર્ષનો તફાવત હોવા છતાં પણ સંબંધ એકદમ મજબુત છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *