આજે કરીના કપૂર અને સૈફ અલી ખાનના ઘરે પણ હોળીની ઉજવણી કરવામાં આવી હતી. આજે સૈફ અને કરીનાના બીજા બેબી ની આ પહેલી હોળી હતી. એટલા માટે પટૌડી પરિવાર માટે આ સમયની હોળી વિશેષ હતી.

Image Credit

તે જ સમયે, સોહા અલી ખાન અને સારા અલી ખાન પણ નવા સભ્ય સાથે હોળીની ઉજવણી કરવા માટે કરીના નિવાસોની મુલાકાત લીધી હતી. સારાએ આજે ​​રંગીન સ્કાર્ફ સંપૂર્ણ સફેદ ચિકનકારી સૂટ પહેર્યો હતો, જેમાં તે ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી હતી.

Image Credit

જો કે સારા અલી ખાને સલામતી તરીકે માસ્ક પણ પહેર્યો હતો, તે એકદમ સુંદર લાગી રહી હતી. તમને જણાવી દઇએ કે સારા હોળીનો તહેવાર ખૂબ જ પસંદ કરે છે. તાજેતરમાં સારા અલી ખાને એક વીડિયો પણ શેર કર્યો હતો જેમાં તેણે હોલીને શુભેચ્છા આપવાની સાથે હોલીની ટ્રેન્ડી શૈલી તેના ચાહકોને બતાવી હતી.

સારાની જ નહીં પરંતુ સારાની કાકી અને સૈફની બહેન સોહા અલી ખાન પણ તેમના ઘરની બહાર હાજર હતા. પતિ કૃણાલ ખેમુ અને પુત્રી ઇનાયા સાથે કરીનાના ઘરે પહોંચેલી સોહાએ પણ સફેદ કલરનો સૂટ પહેર્યો હતો.આ તસ્વીરો સોશિયલ મીડિયા પર ખુબ જ વાઈરલ થઇ હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *