હાલમાં જ બોલિવૂડ અભિનેત્રી અહના કુમરાએ પોતાના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર અત્યંત હોટ તસવીરો શેર કરી છે. આહના આ આઉટફિટમાં ઘણો લુક આપતી જોવા મળી રહી છે. આ સાથે જ તેની આ તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહી છે. તે આ લૂકમાં એકદમ સેક્સી અને બોલ્ડ લાગી રહી છે. જુઓ તસ્વીરો….

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Aahana S Kumra (@aahanakumra)

આહનાની આ સ્ટાઇલ તેના ચાહકોને ખૂબ પસંદ આવી છે અને તે તેમની તસવીરો પર ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા આપી રહ્યા છે.આહના અવારનવાર તેના બોલ્ડ લૂક માટે સમાચારોમાં રહે છે. તેની તસવીરો મિનિટોમાં જ વાયરલ થઈ જાય છે. જણાવી દઈએ કે આ પહેલી વાર નથી કે આહના તેના બોલ્ડ લૂકને લઈને ચર્ચામાં આવી હોય.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Aahana S Kumra (@aahanakumra)

હાલમાં જ આહના ફિલ્મફેર એવોર્ડ સમારોહમાં આ આઉટફિટમાં જોવા મળી હતી. તેણે તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર વધુ ઘણા ફોટા શેર કર્યા છે. આહનાનું ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ બોલ્ડ તસવીરોથી ભરેલું પડ્યું છે. તે અવારનવાર તેની હોટ તસ્વીરો ફેંસ સાથે શેર કરે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Aahana S Kumra (@aahanakumra)

આહના સોશ્યલ મીડિયા પર પણ ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને સમય સમય પર ફોટા અને વીડિયો શેર કરતી રહે છે. કૃપા કરી કહો કે આહના આજકાલની બોલિવૂડની સફળ અભિનેત્રીઓમાંની એક છે. જણાવી દઈએ કે આહનાને ઇન્સ્ટાગ્રામ પર લાખો ફોલોઅર્સ છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *