બોલીવુડમાં હીરો હિરોઈન ની જોડી ફિલ્મ હીટ બનાવવામાં ખુબ જ મહત્વનો ભાગ ભજવે છે. તે જોડી જે સ્ક્રીન પર થી જે છે તે પછી સુપરહિટ ફિલ્મોની શ્રેણી શરૂ કરે છે. દર્શકોને અમુક જોડીઓ ખુબ જ પસંદ આવે છે અને લોકો તે જોડીને બીજી વખત અન્ય ફિલ્મમાં જોવાનું પસંદ કરે છે. પરંતુ આજે આપણે એવી જોડીઓ વિશે જાણવા જઈ રહ્યા છીએ જે એક બીજાની જાની દુશ્મન થઈને બેઠા છે. તેને કસમ ખાધી છે કે હવે પછી તે ક્યારેય ફિલ્મમાં એકસાથે કામ નહિ કરે….

સલમાન ખાન – ઐશ્વર્યા રાય બચ્ચન :

Image Credit

ક્યારેક સ્ક્રીન પર હિટ જોડી સમીર અને નંદિની એક બીજા સાથે વાત પણ કરતા નથી. આ બંનેના સંબંધો તૂટી પડ્યા પછી જ તેઓએ નક્કી કર્યું છે કે તેઓ ક્યારેય સાથે કામ કરશે નહિ. તેણે સુપર હિટ ફિલ્મ હમ દિલ દે ચૂકે સનમમાં કામ કર્યું હતું. જણાવી દઈએ કે તે સમયે લોકોની ફેવરીટ જોડી હતી. જો કે લોકો આજે પણ આ બંનેને સાથે જોવાની ઈચ્છા ધરાવે છે પરંતુ હવે તે શક્ય નથી.

અક્ષય કુમાર – પ્રિયંકા ચોપડા :

Image Credit

એક સમયે અક્ષય અને પ્રિયંકાની જોડી સમાચારોમાં હતી. ખિલાડી કુમાર દેશી ગર્લ પર દિલ આવી ગયું હતું, પરંતુ જ્યારે અક્ષયની પત્ની ટ્વિંકલને આ વાતની ખબર પડી ત્યારે ઘણી બબાલ થયેલી અને અક્ષયે કસમ લીધી કે તે હવે પછી ક્યારેય પ્રિયંકા સાથે કામ કરશે નહિ.

અજય દેવગણ – કંગના રનૌત :

Image Credit

અજય અને કંગનાએ 4 ફિલ્મોમાં સાથે કામ કર્યું હતું અને આ દરમિયાન કંગના અને અજય દેવગનની નિકટતાની વાતો પણ જોરો શોરો પર હતી. જ્યારે આ વાતની જાણ અજયની પત્ની કાજોલને થઈ ત્યારે તેણે અજયને કંગના સાથે કામ ન કરવાનો અલ્ટીમેટમ આપ્યો. ત્યારબાદ બંને ક્યારેય એકસાથે જોવા મળ્યા નથી.

શાહરૂખ ખાન – પ્રિયંકા ચોપડા :

Image Credit

હકીકતમાં, સુપરહિટ ફિલ્મ ડોન દરમિયાન શાહરૂખ અને પ્રિયંકા ચોપડા વચ્ચે ઘણી નિકટતા હતી અને તેઓ તેમના સંબંધોને કારણે ખૂબ ચર્ચામાં રહેતા હતા. આનાથી ગૌરી ખાન ખૂબ ગુસ્સે થઈ, તેથી શાહરૂખે તેમના પરિવારની ખાત્રી માટે નિર્ણય કર્યો કે તે ફરીથી પ્રિયંકા સાથે ક્યારેય પડદા પર કામ કરશે નહિ.

રણબીર કપૂર અને સોનાક્ષી સિન્હા :

Image Credit

આપણે બધા જાણીએ છીએ કે ભલે સોનાક્ષી પ્લસ સાઇઝની હિરોઇન છે પરંતુ તેમની પ્રતિભામાં કોઈ કમી નથી પરંતુ હજી પણ ઘણા સ્ટાર્સ માને છે કે તેમની જોડી તેની સાથે જામશે નહિ, તેમાંથી એક છે રણબીર કપૂર. હકીકતમાં, સોનાક્ષી તેના દેખાવને કારણે રણબીરથી મોટી લાગે છે અને શાહિદ કપૂર પણ પોતાના માટે ફિલ્મ ‘આર… રાજકુમાર’  પછી કહે છે સોનાક્ષી અમારા કરતા મોટી લાગે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *