બોલિવૂડની ખૂબ જ સુંદર અભિનેત્રીઓમાંની એક, ઉર્વશી રૌતેલા તેની અલગ સ્ટાઈલ માટે જાણીતી છે. અભિનેત્રીનું ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ તેની બોલ્ડ તસવીરો અને વીડિયોથી ભરેલું છે. આ અભિનેત્રીના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર 35 કરોડથી વધુ ફોલોઅર્સ છે. તેના આ ચાહકો તેમના ચિત્રો અને વીડિયો પર ટિપ્પણી કરવાનું અને પસંદ કરવાનું ભૂલતા નથી. આ જ કારણ છે કે અભિનેત્રી પણ સોશિયલ મીડિયા પર એટલી સક્રિય રહે છે. સોશ્યલ મીડિયા પર આવતાની સાથે જ ઉર્વશીની તસવીર અને વીડિયોએ ધમાલ મચાવી છે. તાજેતરના ભૂતકાળમાં તેના પ્રશંસકોની ફોલોઅિંગમાં જોરદાર ઉછાળો જોવા મળ્યો છે. દિવસે દિવસે ઉર્વશી ના ફોલોઈંગ વધતા જ જાય છે.

તાજેતરમાં જ ઉર્વશીનો એક મ્યુઝિક વીડિયો સામે આવ્યો હતો, જેને દર્શકોને ખૂબ જ પ્રેમ મળ્યો હતો. ફરી એકવાર અભિનેત્રી હેડલાઇન્સમાં છે. આ વખતે કારણ તેમનો અલગ અવતાર છે. અભિનેત્રીએ તેના ઓફિશિયલ ઇન્સ્ટાગ્રામ હેન્ડલ પર એક વીડિયો શેર કર્યો છે, જે ભારે વાયરલ થઈ રહ્યો છે. હાલમાં આ વિડીઓ સતત વાઈરલ થતો જોવા મળે છે. દરેક જગ્યાએ આ વિડીઓની ચર્ચાઓ થાય છે.

લાખો લોકોએ અત્યાર સુધી ઉર્વશીનો એક વીડિયો જોયો છે અને ટિપ્પણી કરી રહ્યા છે અને આ દેખાવની પ્રશંસા વખાણ કરી રહ્યા છે. વીડિયોમાં અભિનેત્રી બંજરન લુકમાં ઘોડા સાથે ચાલતી નજરે પડી છે. આ લુકમાં ઉર્વશી ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે. એકદમ સંસ્કારી લૂકમાં ઉર્વશીના ખુબ જ વખાણ થઇ રહ્યા છે.

જણાવી દઈએ કે ઉર્વશી રૌતેલા ઇરાકના નંબર 1 મેગેઝિનના કવર પર દેખાનારી પહેલી એશિયન / ભારતીય કલાકાર બની છે. ઉર્વશી રૌતેલાએ તેના મેગેઝિનના કવરની એક પોસ્ટ ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી છે. વળી, અભિનેત્રીએ ઇરાકના લોકોનું સ્વાગત કરવા બદલ તેમનો આભાર માન્યો હતો. ઉર્વશી હવે તેના કરિયરમાં પ્રગતી કરી રહી છે. દિવસે ને દિવસે તેની પ્રગતી જોવા મળે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *