બોલિવૂડ એક્ટર્સ રિતિક રોશન અને સુઝાન ખાને પુત્ર રિહાન રોશનનો જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો. રીહાન 15 વર્ષનો થઇ ગયો છે. સુઝૈને તેના જન્મદિવસની ઉજવણીના ચિત્રો અને વીડિયો તેના પુત્ર રિહાન સાથે શેર કર્યા છે. શેર કરેલા વીડિયોમાં રિતિક રોશન, રાકેશ રોશન અને પિંકી રોશન પણ જોવા મળી રહ્યા છે. આ બધાએ સાથે મળીને રેહનાનો જન્મદિવસ ઉજવ્યો હતો. બંને એકસાથે ખુબ જ ખુશ જોવા મળી રહ્યા છે.

આ વીડિયોમાં ઝાયદ ખાન પણ જોવા મળ્યો હતો. વીડિયો શેર કરતી વખતે સુઝૈને લખ્યું, “મારા જીવનના પ્રેમ માટે, મારા તેજસ્વી પ્રકાશનો કિરણ .. તું મારું બધું જ છો. તમે મારા ખુશ સ્મિતનું કારણ છો.” આ સાથે, તેમણે હેશટેગ સાથે માઇ રિહાન જાન લખ્યું, અમને આનંદ છે કે અમારી પાસે તે છે, સારા સ્વભાવનું.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sussanne Khan (@suzkr)

સુઝાન ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી એક્ટિવ રહે છે. તેણે 10 મે જાન્યુઆરી 2021 ના ​​રોજ રિતિક રોશનના જન્મદિવસ પર વિશેષ સંદેશ દ્વારા એક ખાસ સંદેશ પણ આપ્યો હતો. આ સાથે તેણે એક વીડિયો પણ શેર કર્યો છે. આ વીડિયોમાં રિતિક રોશનની તે તસવીરો હતી જેમાં તે પોતાના બે પુત્રો રિધન અને રિહાન સાથે મસ્તી કરતી જોવા મળી હતી.

રિતિક રોશન અને સુઝાન ખાને વર્ષ 2000 માં લગ્ન કર્યા હતા. 2006 માં, તે બંને રિહાનના માતાપિતા બન્યા, અને બે વર્ષ પછી, 2008 માં, તેમના નાના પુત્ર રિદાનનો જન્મ થયો. બંનેએ 14 વર્ષ સુધી સાથે રહ્યા અને વર્ષ 2014 માં રિતિક અને સુઝૈને પરસ્પર સંમતિથી છૂટાછેડા લીધા.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Sussanne Khan (@suzkr)

રિતિક અને સુઝાન ભલે અલગ થઈ ગયા હોય, પરંતુ બંનેએ તેમની મિત્રતાનો સંબંધ જાળવી રાખ્યો છે. બંને તેમના બાળકોની સંભાળ રાખે છે અને ઘણીવાર ફેમિલી ટ્રિપ્સ અને ડિનર પાર્ટી દરમિયાન સાથે જોવા મળે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *