મલાઈકા અરોરાની ફિટનેસ પ્રત્યે દરેક વ્યક્તિ દિવાના છે. અભિનેત્રીની તસવીરો અને વીડિયો આવતા દિવસોમાં સોશિયલ મીડિયા પર ધબકતો રહે છે. અભિનેત્રીની ફીટનેસની જેમ તેમનું ઘર પણ ખૂબ વૈભવી છે. આજે અમે તમારા માટે મલાઈકાના સુંદર એપાર્ટમેન્ટની કેટલીક તસવીરો લાવ્યા છીએ જે તમે પહેલા ક્યાય નહિ જોઈ હોય…

Image Credit

મલાઇકા અરોરાએ લોકડાઉન દરમિયાન તેના મુંબઈ એપાર્ટમેન્ટમાં ઘણો સમય પસાર કર્યો હતો. જેની તસવીરો અને વીડિયો તેણે ચાહકો સાથે શેર કર્યા છે. તેનું સ્ટાઇલિશ ઘર સમુદ્રની ખૂબ નજીક છે. ઘર પરથી સમુદ્રનો સુંદર નજારો જોઈ શકાય છે.

Image Credit

રિયાલિટી શોના જજ મલાઇકા સોશિયલ મીડિયા પર પણ તેના ઘરના ફોટા શેર કરતી રહે છે. અભિનેત્રીના ઘરના પલંગ, દિવાલોથી માંડીને દરેક વસ્તુ ખૂબ જ વૈભવી છે. મલાઈકાના શોખ પણ ભારે ઊંચા છે એવામાં તેની લકઝરી લાઈફમાં કોઈ કમી નથી.

Image Credit

તે તેના પરિવાર અને મિત્રોને લંચ અને ડિનર માટે હોસ્ટ કરવાનું પસંદ કરે છે. કરીના કપૂર ખાન, અમૃતા અરોરા, કરિશ્મા કપૂર અને ઘણા મિત્રો તેમની પાર્ટીમાં અવારનવાર ભાગ લેતા જોવા મળે છે. તે તેના પુત્ર અરહાન ખાન સાથે સમય વિતાવતી પણ જોવા મળે છે. અભિનેત્રી માત્ર જીમમાં જ નહીં, પણ રસોડામાં પણ ઘણો સમય વિતાવે છે.

અમને જણાવી દઈએ કે મલાઇકા અરોરા વર્ષ 2016 માં પતિ અરબાઝ ખાનથી અલગ થઈ ત્યારથી આ ઘરમાં રહે છે. તેના આ એપાર્ટમેન્ટ ખૂબ જ વૈભવી છે. મલાઈકા તેના કલ્પિત ફેશન સેન્સ માટે જાણીતી છે, તેનું ઘર પણ તેનું પ્રતિબિંબ છે. આ આલીશાન ઘરની કિંમત કરોડોમાં હશે.

Image Credit

પ્રથમ વસ્તુ કે જે દરેકનું ધ્યાન આકર્ષિત કરે છે તે પ્રવેશ લોબીનું શણગાર છે. તમે તેમના મકાનમાં પ્રવેશતા જ, તમને ભવ્ય દિવાલો દેખાશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *