બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ કરીના કપૂર ખાન સોશિયલ મીડિયા પર ઘણી વધારે એક્ટિવ રહે છે. તે ઘણીવાર સોશિયલ મીડિયા પર તેની તસવીરો અને વીડિયો શેર કરીને હેડલાઇન્સમાં રહે છે. અભિનેત્રીએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર તેના પરિવારની થ્રોબેક તસવીર શેર કરી છે, જે સોશિયલ મીડિયા પર જોરદાર વાયરલ થઈ રહી છે. આ તસવીર તેની લંડનની સફરની છે અને પરિવાર એક પાર્કમાં મજામાં માણતો નજરે આવી રહ્યો છે. કરીનાએ આ દિવસો યાદ કરતા આ તસ્વીર શેર કરી છે જે ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહી છે.

તસવીરમાં કરીના ઉપરાંત તેમના પતિ અભિનેતા સૈફ અલી ખાન, પુત્ર તૈમૂર, બહેન કરિશ્મા કપૂર પણ તેમના બે બાળકો – અદ્રાબ્રા અને કિયાન અને તેમની માતા બબીતા ​​સાથે જોવા મળી રહી છે. તસવીરમાં કરીના બ્લેક ટેન્ક-ટોપમાં એકદમ સ્તબ્ધ દેખાઈ હતી. અભિનેત્રીએ લખ્યું છે કે કેવી રીતે તે લંડનમાં બીજી ફેમિલી ટ્રિપ પર જવા માટે રાહ નથી જોઈ શકતી તેમણે લખ્યું, ‘હંમેશાં એકસાથે શ્રેષ્ઠ, પીએસ: લંડન, હું પાછા જવા માટે રાહ જોઈ શકતી નથી.’ કરિશ્માએ તે ચિત્ર ફરીથી પોસ્ટ કર્યું અને લખ્યું, ‘રાહ નથી જોઇતા.’ તેણે ચિત્ર સાથે હાર્ટ ઇમોજી શેર કર્યું છે.

આ પહેલા અભિનેત્રીએ તેની એક સેલ્ફી ઇન્સ્ટાગ્રામ પર શેર કરી હતી. અભિનેત્રીનો આ ફોટો તેના ચાહકોને ખૂબ પસંદ આવ્યો હતો અને તેણે તેની ટિપ્પણી કરી હતી અને તેની પ્રશંસા કરી હતી. દરમિયાન, કરિના તાજેતરમાં જ તેના બીજા સંતાનને જન્મ આપીને કામ પર પરત ફરી છે. ઓક્ટોબર 2012 લગ્નના બંધનમાં બંધાયા પછી, આ દંપતીએ ડિસેમ્બર 2016 માં તેમના પ્રથમ બાળક તૈમૂરનું સ્વાગત કર્યું.

વર્ક ફ્રન્ટ ની વાત કરીએ તો કરીના કપૂર છેલ્લે ફિલ્મ ‘ઇંગ્લિશ મીડિયમ’ માં જોવા મળી હતી. તે અંતમાં અભિનેતા ઇરફાન ખાનની છેલ્લી ફિલ્મ પણ હતી. કરીના ટૂંક સમયમાં ‘લાલ સિંહ ચડ્ડા’ માં આમિર ખાનની સાથે જોવા મળશે. દર્શકો આ ફિલ્મની ખુબ જ રાહ જોઈ રહ્યા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *