શનાયા કરણ જોહરની આગામી ફિલ્મમાં સ્ટાર એન્ટ્રી તરીકે બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કરશે. શનાયા કપૂર એક્ટર સંજય કપૂરની પુત્રી છે. આ દિવસોમાં શનાયા કપૂર બોલિવૂડ ઈન્ડસ્ટ્રીમાં ભલે સક્રિય ન હોય પરંતુ તે સોશિયલ મીડિયા પર ખૂબ જ એક્ટિવ રહે છે અને તેની ફેન ફોલોઇંગ પણ ખૂબ જોરદાર છે.

શનાયા કપૂર ઘણી વાર તેનું ગ્લેમરસ ફોટોશૂટ કરાવતી જોવા મળે છે. શનાયા ફિલ્મોમાં ન હોવા છતાં તે તેની તસ્વીરોને લઈને અવારનવાર હેડલાઈન બનાવે છે. આખરે તે સ્ટાર્સ કિડ્સ જો છે. આવું જ કંઈક ફરી એકવાર જોવા મળ્યું છે. ચાહકો તે જોઈને ચોંકી ઉઠ્યા છે. શનાયા કપૂરને બોલિવૂડમાં લોન્ચ કરવાની ઘોષણા કરવામાં આવી છે. જણાવી દઈએ કે કરણ જોહર તેને ફિલ્મોમ લોન્ચ કરવા જઈ રહ્યા છે.

તાજેતરમાં જ શનાયાનો એક ખૂબ જ ગ્લેમરસ વીડિયો ઇન્ટરનેટ પર ધૂમ મચાવી રહ્યો છે. આ વીડિયોમાં શનાયા કપૂર શોર્ટ પિંક ડ્રેસમાં કાતિલ લુક આપતી જોવા મળી રહી છે. બોલિવૂડ અને બોલિવૂડના ઘણા ચાહકો આ વીડિયો પર પોતપોતાની પ્રતિક્રિયા આપતા જોવા મળે છે. તે કહેવું ખોટું નહીં થાય કે તે મોટી અભિનેત્રીઓ સાથે સ્પર્ધા કરવામાં કોઈ કસર છોડતી નથી. શનાયા આ વીડીઓમાં એકદમ સેક્સી અંદાજમાં જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

તે જ સમયે, ચાહકો શનાયાના આ વીડિયોને જોવા માટે આતુરતાથી રાહ જોઈ રહ્યા છે કે તેઓ કયા પ્રોજેક્ટ માટે ફોટોશૂટ લઈ રહ્યા છે, તે આગામી દિવસોમાં કોઈ વીડિયો અથવા કોઈ મેગેઝિનના કવર ફોટો પર જોવા મળશે. તમને જણાવી દઈએ કે, ભૂતકાળમાં કરણ જોહરે સત્તાવાર રીતે જાહેરાત કરી હતી કે તેઓ શનાયાને લોંચ કરી રહ્યા છે. હવે શનાયા ટૂંક સમયમાં બોલીવુડ અભિનેત્રી બની જશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *