દિયા મિર્ઝા છેલ્લા ઘણા દિવસોથી તેના લગ્નને લઈને ચર્ચામાં છે. હવે લગ્નના લગભગ 1 મહિના પછી તે પતિ વૈભવ સાથે હનીમૂન માટે માલદીવ નીકળી છે, આ દરમિયાન તેના ઘણા ફોટા પણ સોશિયલ મીડિયા પર વાયરલ થઈ રહ્યા છે. પરંતુ આ સાથે, દીયા લોકોને સમય-સમય પર પ્રદૂષણથી થતા નુકસાન વિશે જાગૃત કરતી રહે છે. દિયાએ પુરુષોના પ્રાઈવેટ પારણે લઈને ટ્વીટ કરી છે.

Image Credit

તાજેતરમાં જ, તેમણે આ માટે એક નવું ટ્વીટ કર્યું અને લખ્યું કે, પુરુષોના ખાનગી ભાગ પર પ્રદૂષણની ખૂબ જ ખરાબ અસર પડે છે.  દીયાએ તાજેતરમાં જ આને ટ્વિટ કર્યું હતું જેમાં તેણે સંશોધન પર આધારિત એક અહેવાલને ટેગ કરતા કહ્યું છે કે, પર્યાવરણમાં રહેલા ઝેરી રસાયણો શુક્રાણુઓની ગણતરી અને અંડકોષને અસર કરી રહ્યા છે, પુરુષોના ખાનગી ભાગને અસર કરે છે. જણાવી દઈએ કે દિયાની આ ટ્વીટ ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહી છે.

દિયાએ વધુમાં લખ્યું છે કે, આ માહિતી પછી લોકો સંભવત પર્યાવરણીય સંરક્ષણ માટે જાગૃત હશે.દિયાનું આ ટ્વીટ સોશિયલ મીડિયા પર ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યું છે. અને લોકો આ અંગે ઉગ્ર પ્રતિક્રિયા પણ આપી રહ્યા છે.

Image Credit

તમને જણાવી દઇએ કે દીયા હંમેશાં તેના ટ્વિટ દ્વારા લોકોને પ્રકૃતિના મહત્વ વિશે સમજાવે છે. વર્ષની શરૂઆતમાં જ દીયાએ કહ્યું હતું કે કોવિડ -૧ 19 રોગચાળો એ દરેક માટે જાગૃત કોલ છે. અને હવે આપણે બધાએ પર્યાવરણને પ્રદૂષિત થવાથી બચાવવા માટે વિશેષ ધ્યાન આપવું જોઈએ. જણાવી દઇએ કે થોડા સમય પહેલા ઉદ્યોગપતિ વૈભવ રેખી સાથે લગ્ન કર્યા છે. અને લગ્નના એક મહિના પછી બંને હનીમૂન માટે માલદિવ પહોંચ્યા છે. દિયા એ હાલમાં જ માલદીવ થી ખુબ જ બોલ્ડ તસ્વીરો શેર કરી હતી અને ચર્ચાઓમાં આવી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *