સુહાના ખાન મિત્રો સાથે ફરવા જઇ રહી છે, શાહરૂખ ખાનની પુત્રી સુહાના સોશિયલ મી દિયા પર તદ્દન સક્રિય છે. બીજા દિવસે, સુહાના તેના ફોટા શેર કરે છે અને અમે ડૂઝ. તાજેતરમાં જ તેણે ત્યાં તેના મિત્રો સાથે કેટલીક તસવીરો પોસ્ટ કરી છે, જે ઇન્ટરનેટ પર ખૂબ વાયરલ થઈ રહી છે. સોશ્યલ મીડિયા પર સુહાનાની ફેન ફોલોઇંગ ખૂબ વધારે છે. તે એક ગ્લેમરસ સ્ટાર બાળકોમાંની એક છે જે પોતાના જાતે ચાહકો સાથે જોડાય છે. સુહાના ની ફેન ફોલોઈંગ પણ ખુબ જ સારી છે તે અવારનવાર તસ્વીરો શેર કરતી રહે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Suhana Khan (@suhanakhan2)

સુહાનાએ તેના બે મિત્રો સાથે ફોટા અને એક વીડિયો પણ શેર કર્યો છે. આ તસવીરો અને વીડિયો પોસ્ટ કરતાં સુહાનાએ એક કેપ્શન લખીને લોકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કર્યું છે. તેમણે લખ્યું છે કે ‘પીચ્સ અને બિગ એપલ.’ સુહાનાની આ તસવીરો ન્યૂયોર્કની છે. હાલમાં તે તેના મિત્રો સાથે કોલેજના દિવસોની મજા માણી રહી છે. આ તસવીરોમાં તે જાંબલી બોડીકોન ડ્રેસમાં ખૂબ જ સુંદર લાગી રહી છે અને ચાહકો પણ તેના લુકની પ્રશંસા કરી રહ્યા છે. સુહાના અવારનવાર તેની ફ્રેન્ડસ સાથે તસ્વીરો શેર કરે છે જે તેના ફેંસ ને ખુબ જ પસંદ આવે છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Suhana Khan (@suhanakhan2)

તેના અન્ય સામાન્ય મિત્રો પણ સુહાના અને તેના મિત્રોની આ તસવીરો પર ટિપ્પણી કરતા જોવા મળ્યા છે. સુહાનાના એક શ્રેષ્ઠ મિત્ર શનાયા કપૂર પણ બોલિવૂડમાં પ્રવેશ કરવા જઇ રહ્યા છે અને તેણે તેને સોશિયલ મીડિયા પર પોસ્ટ કરીને ખુશી વ્યક્ત કરી. શાહરૂખ ખાનની જેમ સુહાના પણ બોલિવૂડમાં અદભૂત એન્ટ્રી કરવા માંગે છે. અભ્યાસના અંતે સુહાના બોલિવૂડની તૈયારી પણ શરૂ કરશે. ખુબ જ જલ્દી સુહાના ખાન બોલીવુડમાં એન્ટ્રી કરશે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *