પ્રખ્યાત ટેલિવિઝન એક્ટ્રેસ શ્વેતા તિવારી આજકાલ પોતાના મેકઓવરને લઇને ચર્ચામાં છે. તાજેતરમાં જ શ્વેતાએ એક નવું ફોટોશૂટ કરાવ્યું છે, જેના ફોટા તેણે સોશિયલ મીડિયા પર શેર કર્યા છે. આ તસવીરોમાં શ્વેતાનો અદભૂત દેખાવ સામે આવ્યો છે. જો શ્વેતા અવારનવાર નવા ફોતોશૂટને લઈને ચર્ચાઓમાં આવે છે.

Image Credit

ઓરેન્જ પ્રિન્ટેડ પેન્ટસિટમાં શ્વેતા ખૂબ જ ગ્લેમરસ લાગી રહી છે. તેની આ નવી શૈલી સોશિયલ મીડિયા પર ગભરાટ પેદા કરી રહી છે. શ્વેતા પહેલેથી જ તસવીરમાં પાતળી જોવા મળી રહી છે. વળી, તેનું ટોન બોડી પણ ચાહકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહ્યું છે. શ્વેતાનું ફિગર આમાં ચોખું દેખાઈ રહ્યું છે.

Image Credit

40 વર્ષની ઉંમરે શ્વેતાની આ અદભૂત શૈલી ઘણી બધી હેડલાઇન્સ મેળવી રહી છે. કરણવીર બોહરા, દલજીત કૌર અને અશ્મિત પટેલ સહિત ઘણા સેલેબ્સે શ્વેતાના ફોટોશૂટની પ્રશંસા કરી છે. આ પહેલા પણ શ્વેતાના ગ્લેમરસ ફોટોશૂટની તસવીરો સોશિયલ મીડિયા પર આગ ચાંપી ચુકી છે. તેની સ્ટાઇલ જોઈને, તે અનુમાન કરવું મુશ્કેલ હતું કે તે બે બાળકોની માતા છે. શ્વેતાની બોલ્ડનેસ જોઇને તેની ઉંમર નો અંદાજો લગાવવો ખુબ જ મુશ્કેલ છે.

Image Credit

શ્વેતા એક માતા છે. તેમની પુત્રી પલક આ વર્ષે રોઝી ફિલ્મથી બોલિવૂડમાં એન્ટ્રી કરવા જઈ રહી છે. પલક સિવાય શ્વેતાને એક પુત્ર રેયંશ પણ છે. અભિનવ કોહલી સાથેના બીજા લગ્ન પછી શ્વેતાએ રાયંશને જન્મ આપ્યો. તે જ સમયે, પલકનો જન્મ પ્રથમ લગ્ન પછી થયો, જે તેણે રાજા ચૌધરી સાથે કર્યો.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *