બોલિવૂડ અભિનેત્રીઓમાં કેટ ફાઇટ એ મોટી વાત નથી. કેટલીકવાર કોઈ અંગત કારણોને લીધે, કેટલીક વાર કોઈ વ્યવસાયિક… અભિનેત્રીમાં કોલ્ડ વોર જોવા મળે છે. આ ફક્ત આજના યુગની વાત નથી, પરંતુ આવું કંઈક અગાઉ પણ બનતું હતું. જો આપણે 90 ના દાયકાની વાત કરીએ તો અભિનેત્રીઓ વચ્ચે ઘણી વખત એસ્ટ્રેજમેન્ટના અહેવાલો આવ્યા હતા. આ અહેવાલોમાં કરિશ્મા કપૂર અને રવિના ટંડનનું નામ પણ છે. તેમનો ઝઘડો એટલો વધી ગયો હતો કે અભિનેત્રીઓએ એકબીજાના વાળ પણ ખેંચી હતા. ચાલો જાણીએ કે બંનેની લડાઈ શા માટે હતી…

અજય દેવગણના કારણે થયો હતો ઝગડો :

Image Credit

તે સમયે કરિશ્મા કપૂર અને રવિના ટંડન બંને મીડિયામાં ખુલ્લેઆમ એક બીજા વિશે વાત કરતા જોવા મળ્યા હતા. બસ, બંને વચ્ચેની લડતનું કારણ અજય દેવગન હતું. હા, અજય દેવગનને કારણે બંને અભિનેત્રીઓ એકબીજા સાથે ટકરાઈ. ખરેખર, બંને અભિનેત્રીઓ અજય દેગવન સાથે પ્રેમમાં હતાં. આનું કારણ બંને વચ્ચેની અદાવત હતી. જણાવી દઈએ કે તે સમય અજય દેવગણ ખુબ જ ફેમસ અભિનેતા હતા.

અજય અને રવિનાના પ્રેમની શરૂઆત :

Image Credit

રવિના ટંડન અને અજય દેવગન ઘણી ફિલ્મોમાં સાથે જોવા મળ્યા હતા. રિપોર્ટ્સ અનુસાર, રવિના ટંડન ફિલ્મો દરમિયાન અજય સાથે પ્રેમમાં પડી ગઈ હતી. એવા અહેવાલો પણ મળી રહ્યા છે કે અજય દેવગને પણ રવિનાને પસંદ કરવાનું શરૂ કરી દીધું છે અને બંને એક બીજાને ડેટ કરી રહ્યા છે. રવિના પણ અજય દેવગન સાથેના ગંભીર સંબંધોમાં ગઈ હતી. પરંતુ આ લવ સ્ટોરીમાં ટ્વિસ્ટ ત્યારે આવ્યો જ્યારે કરિશ્મા કપૂરની એન્ટ્રી થઈ.

કરિશ્મા કપૂર અને અજય દેવગણે ફિલ્મ જીગરમાં સાથે કામ કર્યું હતું. આ ફિલ્મ દરમિયાન અજયનો ઝોક કરિશ્મા કપૂર તરફ ગયો. હવે તે બંનેના અફેરના સમાચાર આવવા લાગ્યા. જ્યારે આ સમાચાર રવિના ટંડન પાસે પહોંચ્યા ત્યારે તે પોતાનો ગુસ્સો ગુમાવી બેસશે. ત્યારબાદથી કરિશ્મા અને રવિના વચ્ચે ઝઘડો થયો હતો. એકબીજા સાથે કામ કરવા સિવાય બંને અભિનેત્રીઓને એક બીજાનો ચહેરો પણ જોવી પસંદ નહોતી.

જયારે બંનેએ ખેંચી લીધા હતા એકબીજાના વાળ :

Image Credit

એકવાર કોફી વિથ કરણ શોમાં, જ્યારે કરણ જોહરે ફરાહ ખાનને પૂછ્યું હતું કે, કઈ અભિનેત્રીની લડત અત્યાર સુધીમાં સૌથી ખરાબ હતી. ફરાહે આના પર કરિશ્મા અને રવિના ટંડનનાં નામ લીધાં. ફરાહ ખાને કહ્યું કે આતિશ ફિલ્મના સેટ પર એક ગીત શૂટ કરવામાં આવી રહ્યું છે. તે સમયે બંને અભિનેત્રીઓ પરફોર્મ કરી રહી હતી. તેમની વચ્ચે થોડી ચર્ચા થઈ અને તે પછી શું થયું કે બંનેએ એક બીજાને વિગ વડે મારવાનું શરૂ કર્યું. બંનેની લડત માર મારવામાં પહોંચી હતી. ફરાહે કહ્યું કે હવે જ્યારે તે દિવસોને યાદ કરશે ત્યારે બંને ખૂબ હસશે. ખરેખર તે દિવસે જોવા જેવી લડાઈ થઇ હતી.

જ્યારે બંને અભિનેત્રીઓ વચ્ચે વિવાદ ઘણો વધી ગયો હતો ત્યારે રવિના અને અજયે બ્રેકઅપ કર્યું હતું. બસ, હવે સુધીમાં ત્રણેય અભિનેતા અને અભિનેત્રીઓ તેમના જીવનમાં પ્રગતિ કરી ચુક્યા છે. અમે પણ આશા રાખીએ છીએ કે હવે ત્રણેય વચ્ચે કોઈ અણબનાવ રહેશે નહીં. જો કે હવે તેમની વચ્ચે આવા કોઈ ઝગડાઓ થતા નથી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *