ટીવી અભિનેત્રી રશ્મિ દેસાઈ એ ટીવી ઉદ્યોગનું એક જાણીતું નામ છે. બિગ બોસ 13 માં દેખાયા બાદ રશ્મિ દેસાઇની ફેન ફોલોઇંગમાં ઘણો વધારો થયો છે. અભિનય ઉપરાંત અભિનેત્રી પણ તેના લુકને કારણે ચર્ચામાં રહે છે. જ્યારે પણ તે સોશિયલ મીડિયા પર તેની ગ્લેમરસ સ્ટાઇલની તસવીરો શેર કરે છે ત્યારે લોકો તેમના પર ખૂબ પ્રેમ કરે છે. હાલમાં જ રશ્મીએ નવી તસ્વીરો શેર કરી છે જેમાં તે એકદમ સેક્સી લૂકમાં જોવા મળી રહી છે..

Image Credit

ખરેખર, તાજેતરમાં રશ્મિએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ એકાઉન્ટ પર યલો ​​ડ્રેસમાં તેના અત્યંત ખૂબસૂરત લુકની તસવીરો શેર કરી છે. અભિનેત્રીના આ દેખાવથી ચાહકો ની નીંદર ઉડી ગઈ છે અને તેમાં તે બેહદ હોટ લાગી રહી છે. જો કે આ પહેલી વાર નથી કે રશ્મી તેના સેક્સી લૂકને લઈને ચર્ચાઓમાં આવી છે પરંતુ આ વખતે રશ્મી એકદમ સેક્સી લાગી રહી છે.

Image Credit

જો તમે દેખાવ જોશો, તો પછી પીળી પેન્ટ ઠંડા ગળાના પીળો રંગ સાથે મેળ ખાય છે. તેણે આ દેખાવને પીળા અને કાળા ખુલ્લા કોટથી જોડ્યો છે. રશ્મીની આ તસ્વીરમાં તેના પ્રાઈવેટ અંગનું પ્રદર્શન કરતી જોવા મળી રહી છે.

Image Credit

હાઈ હીલ્સ સેન્ડલ આ પોશાક સાથે તેના લુકને પૂરક બનાવી રહી છે. આ સાથે જ શાયની ચેન પણ ચાહકોનું ધ્યાન આકર્ષિત કરી રહી છે. આ ડ્રેસ-અપથી તેનો મેકઅપ પણ આશ્ચર્યજનક છે. એકંદર દેખાવમાં, રશ્મિ ખરેખર ચાહકોના દિલ ચોરી રહ્યો છે.

Image Credit

કામની વાત કરીએ તો, રશ્મિ દિલ સે દિલ સે, ઇશ્ક કા વ્હાઇટ કલર, અપૂર્ણ સ્ટોરી હમારી, નચ બલિયે 7 અને ખત્રન કે ખિલાડી અને બિગ બોસ સીઝન 13 જેવા શોમાં જોવા મળી છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *