બોલીવુડ અભિનેત્રી મલાઈકા અરોરા એવી અભિનેત્રીઓમાંની એક છે જે રોજિંદા સમાચારમાં પણ પોતાના કામના રૂટિન સાથે પોતાની ફેશન રૂટને સતત રાખે છે. પછી ભલે તે રેડ કાર્પેટ પર હોય કે જીમમાં, અભિનેત્રીનો દરેક લુક સોશિયલ મીડિયા પર ટ્રેન્ડ કરતો રહે છે. દરરોજ એક વખત તો મલાઈકા હેડલાઈનમાં હોય જ છે. તે અવારનવાર જીમ ની બહાર જોવા મળે છે.

Image Credit

અમે આજે પણ કંઇક એવું જ જોયું હતું જ્યારે મલાઇકાને મુંબઇના બાંદ્રામાં યોગ ક્લાસમાં જતા જોવામાં આવ્યા હતા. આ સમય દરમિયાન, અભિનેત્રીએ એથ્લેબિક સેટ પસંદ કર્યો, જેમાં કાળા બ્રાલેટ સાથે લુઝ ફિટિંગવાળા શોર્ટ્સ સામેલ હતું. આ લૂકમાં મલાઈકા એકદમ સેક્સી લાગી રહી છે. જો કે હવે મલાઈકા પહેલા કરતા ઘણા ટૂંકા કપડામાં સામે આવી રહી છે.

Image Credit

તેના દેખાવમાં શાનદાર અને આરામદાયક તત્વો ઉમેરતા, મલાઇકાએ ખૂબ જ મૂળભૂત જીમ કપડાં પહેર્યા, જેના કારણે અભિનેત્રીના ટોનડ મિડ્રિફ બોડી તેમજ તેના ગરમ ટોન પગને હાઇલાઇટ કરવાની કોઈ તક ન હતી. મલાઈકા એકદમ ટૂંકા કપડાઓમાં સામે આવી રહી છે એવામાં હવે ટ્રોલર્સને પણ મોકો મળી જ જવાનો છે.

Image Credit

આ કેઝ્યુઅલ સેટથી સલામતી માટે બ્લેક માસ્ક સાથે મલાઇકા અરોરાએ અવ્યવસ્થિત બનમાં તેના વાળ બાંધી દીધા હતા. મલાઈકાએ તેના બ્લેક કોમ્બિનેશન રિબોક એથલિઝરને વ્હાઇટ સ્લાઇડર્સ સાથે મેચ કર્યું હતું, જેની કિંમત આશરે 3000 રૂપિયા છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *