છત્તીસગ ,ના બિલાસપુરમાં શિક્ષક અને વિદ્યાર્થી વચ્ચેના પવિત્ર સંબંધોને વાયરિંગ કરવાનો એક ચોંકાવનારો મામલો સામે આવ્યો છે. અહીં એક મહિલા શિક્ષકે તેના 16 વર્ષના વિદ્યાર્થીને પહેલા કોર્ટમાં ફસાવી અને પછી ઘણા દિવસો સુધી તેની સાથે શારીરિક સંબંધો બનાવતા રહ્યા. પરંતુ જ્યારે વિદ્યાર્થીને શિક્ષકની વાસ્તવિકતા ખબર પડી ત્યારે તે ઉદાસી અને આત્મહત્યા કરી ગયો. મૃત્યુ પહેલાં તેણે સુસાઇડ નોટ પણ લખી હતી. આ સુસાઇડ નોટ કોડ શબ્દમાં લખાયો હતો, જેને ડીકોડ કરવામાં પોલીસને 5 દિવસનો સમય લાગ્યો હતો.

Image Credit

આખો મામલો બિલાસપુરના તોરવા પોલીસ સ્ટેશન વિસ્તારનો છે. અહીંની આરાધના નામની મહિલા ખાનગી શાળા લોયલામાં કેમિસ્ટ તરીકે નોકરી કરે છે. આ મહિલા શિક્ષકે તેના 16 વર્ષના વિદ્યાર્થીને ખોટા પ્રેમ ઝાડમાં ફસાવ્યો હતો. પહેલા તેને વિદ્યાર્થીને અશ્લીલ વીડિયો અને ફોટા મોકલવાનું શરૂ કર્યું. પછી ધીમે ધીમે તેની સાથે શારીરિક સંબંધો બનાવવાનું શરૂ કર્યું. આ રીતે, વિદ્યાર્થી એકતરફી તેના શિક્ષક સાથે પ્રેમમાં પડ્યો.

Image Credit

આ સમય દરમિયાન, શિક્ષકને તેના પોતાના સ્ટાફની બીજી વ્યક્તિ સાથે પ્રેમ થઈ ગયો. જ્યારે 16 વર્ષીય વિદ્યાર્થીને આ વિશે જાણ થઈ ત્યારે તેને ખુબ જ દુખ થયું. તેણે મહિલા શિક્ષકને ઘણી વાર ફોન કર્યો અને વાત કરવાનો પ્રયાસ કર્યો. પરંતુ જ્યારે શિક્ષકે તેની અવગણના ચાલુ રાખી અને કોઈ પ્રતિક્રિયા ન આપી ત્યારે વિદ્યાર્થીએ નાખુશ થઈને આત્મહત્યા કરી.

Image Credit

પોલીસના જણાવ્યા મુજબ, મૃત વિદ્યાર્થી તકનીકીમાં સારી રીતે જાણકાર હતો. તેણે તેના શિક્ષકનો મોબાઈલ, વ્હોટ્સએપ અને સોશ્યલ મીડિયા એકાઉન્ટ્સ હેક કર્યો હતો. આ સાથે, તે શિક્ષક વિશેની બધી માહિતી મેળવી લીધી હતી. તે કયા માણસને મળી હતી અને તે ક્યાં ગઈ હતી, તે વિદ્યાર્થીને પણ ખબર હતી. સુસાઇડ નોટમાં બતાવ્યું હતું કે શિક્ષક જ્યારે પણ ઇચ્છે ત્યારે વિદ્યાર્થીનો નંબર બ્લોક કર્યો હતો. પછી જ્યારે તેને શારીરિક ભૂખ પૂરી કરવા માટે ગમે ત્યારે તે વિદ્યાર્થીને ફરીથી બોલાવતી હતી.

આ રીતે, વિદ્યાર્થી સમજી ગયો કે ટીચર તેને ખરેખર પ્રેમ કરતી નથી. તે તેનો ઉપયોગ ફક્ત તેની વાસના પૂરી કરવા માટે કરે છે. પછી જ્યારે શિક્ષકે બીજા કોઈ સાથે પ્રેમ સંબંધ શરૂ કર્યો, ત્યારે તે વધુ ઉદાસી બન્યો. શિક્ષક છેલ્લા 18 માર્ચે વિદ્યાર્થીને આવી હતી. આના અડધા કલાક બાદ વિદ્યાર્થીએ આત્મહત્યા કરી હતી.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *