આ દિવસોમાં બોલિવૂડ એક્ટ્રેસ ભૂમિ પેડનેકરના બે વીડિયો ખૂબ જ ઝડપથી વાયરલ થઈ રહ્યા છે. આ વીડિયોમાં તે પાપારાઝીને જ્વલંત કરતી જોવા મળી રહી છે. આ બંને વીડિયો જુદા જુદા પ્રસંગના છે. જ્યારે એક મિત્રને મળવા માટે તેણીને ઘરની બહાર જોવામાં આવી ત્યારે તેનો એક વીડિયો છે. બીજો વીડિયો અંધેરી વેસ્ટના સ્ટુડિયોની બહારની જગ્યાનો છે. બંને વિડીઓ હાલમાં ખુબ જ વાઈરલ થઇ રહ્યા છે.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Bhumi 🌻 (@bhumipednekar)

પહેલા વીડિયોમાં ભૂમિ પેડનેકરે ક્રીમ કલરનો પ્રિન્ટ કરેલો હાઈ સ્લિટ ડ્રેસ પહેરેલો છે. આ સાથે, ગળાના ભાગમાં બે માળા પહેરવામાં આવી હતી. તેણે ઇયરિંગ્સ પણ પહેરી છે અને હેન્ડબેગ પણ રાખી છે. આ સાથે તેણે રેડ કલરનો વર્ક માસ્ક પહેર્યો છે. વિડિઓમાં તે જોઈ શકે છે કે તેણી પોતાની કારમાંથી નીકળીને સ્ટુડિયોની અંદર ગઈ છે. આ દરમિયાન તે એકદમ સુંદર લાગી રહી છે.

આ દરમિયાન તે પાપારાઝીને તેમની હાલત વિશે પૂછે છે. આ પછી, પાપારાજી ફોટા અને વિડિઓઝ લેવા કેન્દ્રમાં આવવાનું કહે છે. તેથી કેટલાક પાપારાઝી તેને માસ્ક ઉતારવા અને પોઝ આપવા કહે છે, પછી તે માસ્ક કાઢવાનો ઇનકાર કરે છે. આ પછી, તે એક અથવા બે પોઝ આપીને આગળ વધે છે. પછી ઘણા પાપારાઝી અટકી જાય છે અને પોઝ આપવાનું કહે છે. તો ભૂમિ તેને નાં પાડે છે.

તે જ સમયે, બીજા વિડિઓમાં, ભૂમિ પેડનેકર તેના મિત્રને મળવા પહોંચી હતી. આ સમય દરમિયાન, પાપારાઝીઓ પણ સ્થળ એ પહોંચ્યા હતા. આ વીડિયોમાં આપણે જોઈ શકીએ છીએ કે ભૂમિએ ઓરેન્જ કલરનો ટોપ અને બ્લેક પેન્ટ પહેરેલ છે અને હેન્ડબેગ પણ ધરવામાં આવી છે. તે કારમાંથી ઉતરીને તેના મિત્રના ઘરે જઈ રહી છે. તે સમયે જ્યારે પાપારાઝી તેમને પોઝ આપવા કહે છે. પરંતુ ત્યારે પણ ભૂમિ કેમેરા સામે થી છટકવાની કોશિશ કરે છે.

આ પછી પણ, તે આગળ વધવાનું ચાલુ રાખે છે. પાપારાજી તેને રોકવા કહે છે, પણ તે ઉભી રહેતી નથી. છેવટે, તેણી મોઢું ફેરવે છે અને જવાબ આપે છે કે તેણી તેના મિત્રની જગ્યાએ આવી છે. આ પછી, તે દરવાજો ખોલ્યો અને અંદર ગઈ. જો કે લોકો ફેમસ થાય એટલે ધીરે ધીરે ઘમંડ આવી જ જાય છે તે સામાન્ય વાત છે. પરંતુ ભૂમિ આ સૂચિમાં સામેલ નહોતી. આજે ભૂમિ પણ અલગ જ અંદાજમાં જોવા મળે છે.

Author: ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત ટીમ’

તમે આ લેખ ‘જ્ઞાન સાથે ગમ્મત’ ના માધ્યમથી વાંચી રહ્યા છો, અમારો આ લેખ વાચવા બદલ આપનો આભાર. જો તમને આ લેખ ગમ્યો હોય તો શેર કરી વધુમાં વધુ લોકો સુધી પહોંચાડો અને તમારા પ્રતિભાવો કોમેન્ટમાં જણાવો.

અને હા, તમને લાગતું હોય કે આ વાર્તા કે લેખ ગમ્યો તો નોંધજો કે આવી જ રીતે રોજિંદા જીવનમાં ઉપયોગી હોય એવી ઘણી બધી લાગણીસભર વાર્તાઓ, સ્વાસ્થ્યવર્ધક માહિતી, ફિલ્મી ખબરો, ધાર્મિક વાતો, રસોઈ રીલેટેડ માહિતી તથા અન્ય રસપ્રદ માહિતીઓ મેળવવા માટે ગુજરાતીઓનું લોકપ્રિય ફેસબુક પેજ “જ્ઞાન સાથે ગમ્મત” લાઈક કરી જોડાઓ તથા જલ્દી જ અમારા દરેક જોક્સ-સુવિચાર સીધા તમારા મોબાઈલમાં મેળવવા માટે અમારી મોબાઈલ એપ પણ આવી રહી છે. થોડી પ્રતીક્ષા કરો.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *